Showing 407 results

Archival description
Arnór Egilsson (1856-1900) ljósmyndari With digital objects
Print preview View:
Indriði Jónsson (1831-1921) Ytri-Ey
Indriði Jónsson (1831-1921) Ytri-Ey
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Kornsá
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Kornsá
Þorsteinn Jónsson (1843-1920) Hæli Torfalækjarhr og Betel Gimli
Þorsteinn Jónsson (1843-1920) Hæli Torfalækjarhr og Betel Gimli
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Solveig Sigurbjörg Jónsdóttir (1862-1927) fósturdóttir Brún 1870, Syðra-Vatni 1890
Solveig Sigurbjörg Jónsdóttir (1862-1927) fósturdóttir Brún 1870, Syðra-Vatni 1890
Ósk Bjarnadóttir (1862) vesturheimi 1888-systir Tryggva Bjarnasonar alþm-Síðu 1870
Ósk Bjarnadóttir (1862) vesturheimi 1888-systir Tryggva Bjarnasonar alþm-Síðu 1870
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Sigurveig Jóhannesdóttir (1832-1899) Vesturheimi frá Laxamýri-Kagaðarhóli 1880
Sigurveig Jóhannesdóttir (1832-1899) Vesturheimi frá Laxamýri-Kagaðarhóli 1880
Marín Níelsdóttir Havsteen (1821-1892) prestsmadama Höskuldsstöðum
Marín Níelsdóttir Havsteen (1821-1892) prestsmadama Höskuldsstöðum
Sigríður Hjálmarsdóttir (1834-1908) Holtastaðakoti og Ólafshúsi
Sigríður Hjálmarsdóttir (1834-1908) Holtastaðakoti og Ólafshúsi
Steinunn Steinsdóttir (1840-1915) Eyjólfsstöðum
Steinunn Steinsdóttir (1840-1915) Eyjólfsstöðum
Sigríður Guðmundsdóttir (1862-1912) vk Blönduósi frá Kollugerði
Sigríður Guðmundsdóttir (1862-1912) vk Blönduósi frá Kollugerði
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Sveinn Jónsson (1851) frá Þverá Vesturhópi, fór vestur um haf 1888
Sveinn Jónsson (1851) frá Þverá Vesturhópi, fór vestur um haf 1888
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Bjarni Helgason (1855-1944) Neðri-Lækjardal
Bjarni Helgason (1855-1944) Neðri-Lækjardal
Kristján Sigurðsson (1861-1945) Reykjum Reykjabraut
Kristján Sigurðsson (1861-1945) Reykjum Reykjabraut
Kristján Benediktsson Benson (1849-1923) landnámsmaður Point Roberts á Kyrrahafsstönd frá Hrafnab...
Kristján Benediktsson Benson (1849-1923) landnámsmaður Point Roberts á Kyrrahafsstönd frá Hrafnabjörgum
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) ...
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Ólafía frá Vindhæli [gæti verið Jakobína Ólafía Ólafsdóttir 1854-1934]
Ólafía frá Vindhæli [gæti verið Jakobína Ólafía Ólafsdóttir 1854-1934]
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Results 1 to 100 of 407