Showing 204 results

Archival description
Arnór Egilsson (1856-1900) ljósmyndari With digital objects
Print preview View:
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Hólmfríður Jónsdóttir (1876) Jaðri Hrútafirði
Hólmfríður Jónsdóttir (1876) Jaðri Hrútafirði
Hannes Hannesson (1866-1954) Þórormstungu
Hannes Hannesson (1866-1954) Þórormstungu
Ingunn Pálsdóttir (1867-1948) Akri
Ingunn Pálsdóttir (1867-1948) Akri
Ingibjörg Margrét Þórarinsdóttir (1853) vk Miðhópi
Ingibjörg Margrét Þórarinsdóttir (1853) vk Miðhópi
Hannes Þórðarson (1839-1903) Galtarnesi Víðidal
Hannes Þórðarson (1839-1903) Galtarnesi Víðidal
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Ingibjörg Stefánsdóttir (1858) húskona Þverá í Hallárdal 1910
Ingibjörg Stefánsdóttir (1858) húskona Þverá í Hallárdal 1910
Indriði Jónsson (1831-1921) Ytri-Ey
Indriði Jónsson (1831-1921) Ytri-Ey
Margrét Gísladóttir (1843) Sporði Víðidal
Margrét Gísladóttir (1843) Sporði Víðidal
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Jakobína Sigríður Klemensdóttir (1864-1946) Móbergi
Jakobína Sigríður Klemensdóttir (1864-1946) Móbergi
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Jón Jasonarson (1835-1902) Hafursstöðum og veitingamaður Borðeyri
Jón Jasonarson (1835-1902) Hafursstöðum og veitingamaður Borðeyri
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jónas Jónasson (1881-1956) Múla V-Hvs
Jónas Jónasson (1881-1956) Múla V-Hvs
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Júlíus Sófus Jónsson (1886-1959) Hólkoti og Gilsstöðum Vatnsdal, vkm Hæðarenda Rvk
Júlíus Sófus Jónsson (1886-1959) Hólkoti og Gilsstöðum Vatnsdal, vkm Hæðarenda Rvk
Jósef Gottfreð Elíesersson (1863-1949) Lækjarkoti Víðidal
Jósef Gottfreð Elíesersson (1863-1949) Lækjarkoti Víðidal
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Jón Benedikt Tómasson (1865-1933) Karlsminni
Jón Benedikt Tómasson (1865-1933) Karlsminni
Kristín Jóhanna Jónsdóttir (1874-1945) Rvk frá Auðkúlu
Kristín Jóhanna Jónsdóttir (1874-1945) Rvk frá Auðkúlu
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Magnús Pétursson (1850-1925) Árdalsbyggð Nýja Íslandi Kanada-frá Glaumbæ og Miðgili Langadal
Magnús Pétursson (1850-1925) Árdalsbyggð Nýja Íslandi Kanada-frá Glaumbæ og Miðgili Langadal
Jónas Stefánsson (1881-1960) Geirastöðum
Jónas Stefánsson (1881-1960) Geirastöðum
Jóhanna Hjálmarsdóttir (1874-1905) Ísafirði frá Brandaskarði
Jóhanna Hjálmarsdóttir (1874-1905) Ísafirði frá Brandaskarði
Lárus Erlendsson (1834-1934) Holtastaðakoti og Blönduósi
Lárus Erlendsson (1834-1934) Holtastaðakoti og Blönduósi
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Kristján Sigurðsson (1861-1945) Reykjum Reykjabraut
Kristján Sigurðsson (1861-1945) Reykjum Reykjabraut
Jóhannes Jónsson (1838) Syðsta-Hvammi Vatnsnesi 1910
Jóhannes Jónsson (1838) Syðsta-Hvammi Vatnsnesi 1910
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Kristján Benediktsson Benson (1849-1923) landnámsmaður Point Roberts á Kyrrahafsstönd frá Hrafnab...
Kristján Benediktsson Benson (1849-1923) landnámsmaður Point Roberts á Kyrrahafsstönd frá Hrafnabjörgum
Jón Jónsson (1886-1939) Stóradal
Jón Jónsson (1886-1939) Stóradal
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Margrét Jónsdóttir (1891-1956) Akranesi
Margrét Jónsdóttir (1891-1956) Akranesi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Jón Ólafsson (1877-1957) Hjaltadal Fnjóskadal, Sörlastöðum og Fjósatungu
Jón Ólafsson (1877-1957) Hjaltadal Fnjóskadal, Sörlastöðum og Fjósatungu
Jónatan Jósafatsson Líndal (1879-1971) Holtastöðum
Jónatan Jósafatsson Líndal (1879-1971) Holtastöðum
Ingibjörg Salóme Þorleifsdóttir (1826-1909)-Stóradal
Ingibjörg Salóme Þorleifsdóttir (1826-1909)-Stóradal
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Svanfríður Bjarnadóttir (1870-1961)-Stefán H Eiríksson (1872-1907) Refsstöðum Holtastaðasókn A-Hvs
Svanfríður Bjarnadóttir (1870-1961)-Stefán H Eiríksson (1872-1907) Refsstöðum Holtastaðasókn A-Hvs
Solveig Sigurbjörg Jónsdóttir (1862-1927) fósturdóttir Brún 1870, Syðra-Vatni 1890
Solveig Sigurbjörg Jónsdóttir (1862-1927) fósturdóttir Brún 1870, Syðra-Vatni 1890
Jón Ólafsson (1865-1941) Másstöðum Vatnsdal og Gloppu Öxnadal 1930
Jón Ólafsson (1865-1941) Másstöðum Vatnsdal og Gloppu Öxnadal 1930
Sigvaldi Björnsson (1873-1945) Brekkulæk Miðfirði
Sigvaldi Björnsson (1873-1945) Brekkulæk Miðfirði
Kristján Guðmundsson (1861-1931) Ytra-Hóli
Kristján Guðmundsson (1861-1931) Ytra-Hóli
Steinunn Steinsdóttir (1840-1915) Eyjólfsstöðum
Steinunn Steinsdóttir (1840-1915) Eyjólfsstöðum
Sigurlaug Jónsdóttir (1826-1909) og Jón Jónsson (1824-1900) Melum Hrútafirði
Sigurlaug Jónsdóttir (1826-1909) og Jón Jónsson (1824-1900) Melum Hrútafirði
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sveinn Jónsson (1851) frá Þverá Vesturhópi, fór vestur um haf 1888
Sveinn Jónsson (1851) frá Þverá Vesturhópi, fór vestur um haf 1888
[Jóhann] Sigurður Sigurðsson (1866-1911) Húnstöðum
[Jóhann] Sigurður Sigurðsson (1866-1911) Húnstöðum
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Steinunn Bjarnadóttir (14. nóvember 1869) kennari í vesturheimi
Steinunn Bjarnadóttir (14. nóvember 1869) kennari í vesturheimi
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Ingiríður Jónsdóttir (um 1865) Stóradal 1901
Ingiríður Jónsdóttir (um 1865) Stóradal 1901
Jóhann Zakaríasson (1830-1921) Bálkastöðum Hrútafirði
Jóhann Zakaríasson (1830-1921) Bálkastöðum Hrútafirði
Sigríður Sigfúsdóttir (1853-1936) Hvammstanga
Sigríður Sigfúsdóttir (1853-1936) Hvammstanga
Marín Níelsdóttir Havsteen (1821-1892) prestsmadama Höskuldsstöðum
Marín Níelsdóttir Havsteen (1821-1892) prestsmadama Höskuldsstöðum
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Stefán Sveinsson (1842-1934) Dalgeirsstöðum
Stefán Sveinsson (1842-1934) Dalgeirsstöðum
Pálína Eggertsdóttir (1882-1963) Hvammstanga
Pálína Eggertsdóttir (1882-1963) Hvammstanga
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Ólafur Theódórs (1876-1946) trésmiður Rvk-frá Borðeyri
Ólafur Theódórs (1876-1946) trésmiður Rvk-frá Borðeyri
Sigríður Guðbjörg Kristmundsdóttir (1869-1941) Hafursstöðum og Sigurðarhúsi Hólanesi
Sigríður Guðbjörg Kristmundsdóttir (1869-1941) Hafursstöðum og Sigurðarhúsi Hólanesi
Sigríður Hjálmarsdóttir (1834-1908) Holtastaðakoti og Ólafshúsi
Sigríður Hjálmarsdóttir (1834-1908) Holtastaðakoti og Ólafshúsi
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sigurbjörn Jónsson (1846) vm Syðstahvammi V-Hvs
Sigurbjörn Jónsson (1846) vm Syðstahvammi V-Hvs
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega sk...
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega skólasystir hennar.
Sigríður Bjarnadóttir (1841-1910) Bjarghúsi og Urðarbaki
Sigríður Bjarnadóttir (1841-1910) Bjarghúsi og Urðarbaki
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Sigríður Guðmundsdóttir (1892-1977) Saumakona frá Kárdalstungu
Sigríður Guðmundsdóttir (1892-1977) Saumakona frá Kárdalstungu
Ólafía frá Vindhæli [gæti verið Jakobína Ólafía Ólafsdóttir 1854-1934]
Ólafía frá Vindhæli [gæti verið Jakobína Ólafía Ólafsdóttir 1854-1934]
Pálína Ragnhildur Björnsdóttir (1857-1917) Efra-Núpi Miðfirði
Pálína Ragnhildur Björnsdóttir (1857-1917) Efra-Núpi Miðfirði
Sigríður Þorleifsdóttir (1836-1907) Kjörvogi frá Hjallalandi
Sigríður Þorleifsdóttir (1836-1907) Kjörvogi frá Hjallalandi
Þorsteinn Jónsson (1843-1920) Hæli Torfalækjarhr og Betel Gimli
Þorsteinn Jónsson (1843-1920) Hæli Torfalækjarhr og Betel Gimli
Solveig Bergljót Stefánsdóttir (1879-1961) vkk Akureyri
Solveig Bergljót Stefánsdóttir (1879-1961) vkk Akureyri
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Sigfús Bergmann Guðmundsson (1844) Króksstöðum
Sigfús Bergmann Guðmundsson (1844) Króksstöðum
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Sigríður Kristjánsdóttir (líklega Sigríður Ólafsdóttir (1875-1952) uppeldissystir Jóns Kristjánss...
Sigríður Kristjánsdóttir (líklega Sigríður Ólafsdóttir (1875-1952) uppeldissystir Jóns Kristjánssonar, Ágerði Ef og Rvk).
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
Páll Leví Jónsson (1854-1922) Heggstöðum
Páll Leví Jónsson (1854-1922) Heggstöðum
Ragnhildur Guðmannsdóttir (1872-1914) Ytra-Hóli og Guðmann Kristjánsson (1897-1927) stud med
Ragnhildur Guðmannsdóttir (1872-1914) Ytra-Hóli og Guðmann Kristjánsson (1897-1927) stud med
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Results 1 to 100 of 204