Showing 2335 results

Archival description
With digital objects
Print preview View:
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) ...
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Valgerður Narfadóttir (1840-1892) Skagastönd, veitingakona Akureyri
Valgerður Narfadóttir (1840-1892) Skagastönd, veitingakona Akureyri
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Björn Gunnlaugsson (1847-1925) gullsmiður Gröf og Múla V-Hvs
Björn Gunnlaugsson (1847-1925) gullsmiður Gröf og Múla V-Hvs
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Ólafía frá Vindhæli [gæti verið Jakobína Ólafía Ólafsdóttir 1854-1934]
Ólafía frá Vindhæli [gæti verið Jakobína Ólafía Ólafsdóttir 1854-1934]
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Jóhanna Björnsdóttir (1868-1966) Víðidalstungu
Jóhanna Björnsdóttir (1868-1966) Víðidalstungu
Margrét Eiríksdóttir (1850-1919) Lækjamóti Víðidal
Margrét Eiríksdóttir (1850-1919) Lækjamóti Víðidal
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-1960) Hvammstanga og Rvk
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-1960) Hvammstanga og Rvk
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Sigríður Jónsdóttir (1856-1930) prestsfrú Gaulverjabæ
Sigríður Jónsdóttir (1856-1930) prestsfrú Gaulverjabæ
Sigríður Þorvaldsdóttir (1876-1944) Hjaltabakka
Sigríður Þorvaldsdóttir (1876-1944) Hjaltabakka
Sigríður Árnadóttir (1880-1965) kennari og Sigríður Jóhannesdóttir (1851-1890) Glæsibæ
Sigríður Árnadóttir (1880-1965) kennari og Sigríður Jóhannesdóttir (1851-1890) Glæsibæ
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Oddný Ólafsdóttir (1811-1893) Sveinsstöðum Þingi
Oddný Ólafsdóttir (1811-1893) Sveinsstöðum Þingi
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Ólöf Eggertsdóttir (1849-1925) vk Læknishúsi Blö 1901, frá Þernumýri
Ólöf Eggertsdóttir (1849-1925) vk Læknishúsi Blö 1901, frá Þernumýri
Steinunn Frímannsdóttir (1863-1947) Akureyri frá Helgavatni
Steinunn Frímannsdóttir (1863-1947) Akureyri frá Helgavatni
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Sigurlína Magnúsdóttir (1860-1940) Marbæli
Sigurlína Magnúsdóttir (1860-1940) Marbæli
Þórarinn Ágúst Þorsteinsson (1861-1945) gullsmiður Borðeyri, Ísafirði og vesturheimi
Þórarinn Ágúst Þorsteinsson (1861-1945) gullsmiður Borðeyri, Ísafirði og vesturheimi
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Jón Ásgeirsson (1839-1898) Þingeyrum
Jón Ásgeirsson (1839-1898) Þingeyrum
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Sigríður Jónsdóttir (21.9.1848) ekkja, bústýra Fossum í Svartárdal 1910
Sigríður Jónsdóttir (21.9.1848) ekkja, bústýra Fossum í Svartárdal 1910
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Pétur Bjarnason 24. júlí 1854 - 4. júlí 1892, bókari Blönduósi, Verslunarþjónn hjá Hillebrant
Pétur Bjarnason 24. júlí 1854 - 4. júlí 1892, bókari Blönduósi, Verslunarþjónn hjá Hillebrant
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Kristín Ásgeirsdóttir Blöndal (1838-1919) Kornsá
Kristín Ásgeirsdóttir Blöndal (1838-1919) Kornsá
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Jóhanna Katrín Kristjana Eggertsdóttir Briem (1872-1962) Hálsi, Reykholti, Gaulverjabæ og Laugarb...
Jóhanna Katrín Kristjana Eggertsdóttir Briem (1872-1962) Hálsi, Reykholti, Gaulverjabæ og Laugarbökkum Ölfusi
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Jónas Jónasson (1840) Súluvöllum Vesturhópi
Jónas Jónasson (1840) Súluvöllum Vesturhópi
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Margrét Bjarnfríður Þorsteinsdóttir (1874-1965) Hlíð Vatnsnesi
Margrét Bjarnfríður Þorsteinsdóttir (1874-1965) Hlíð Vatnsnesi
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Sigurður Jónasson (1841-1924) Efri-Svertingsstöðum
Sigurður Jónasson (1841-1924) Efri-Svertingsstöðum
Stefán Jónsson (1863-1924) Smyrlabergi og Litla-Búrfelli
Stefán Jónsson (1863-1924) Smyrlabergi og Litla-Búrfelli
Stefán Helgason (1833-1906) flakkari í V-Hvs
Stefán Helgason (1833-1906) flakkari í V-Hvs
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Anna Árnadóttir (1851-1924) Köldukinn
Anna Árnadóttir (1851-1924) Köldukinn
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Hjálmar Lárusson (1868-1927) myndskeri Blönduósi
Hjálmar Lárusson (1868-1927) myndskeri Blönduósi
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöðum 1901
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöðum 1901
Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási í Vatnsdal
Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási í Vatnsdal
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega sk...
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega skólasystir hennar.
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvam...
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Results 101 to 200 of 2335