Sýnir 6299 niðurstöður

Lýsandi samantekt
Óþekktar afhendingar (1950-2006) Ljósmyndar With digital objects
Prenta - forskoðun View:
908-Halldóra Bjarnadóttir (1873-1981) ritsjóri Akureyri, Blönduósi
908-Halldóra Bjarnadóttir (1873-1981) ritsjóri Akureyri, Blönduósi
976-Jakob Baldvin Jónsson (1843-1930) Mormónatrúboði Utha-frá Bergsstöðum á Vatnsnesi
976-Jakob Baldvin Jónsson (1843-1930) Mormónatrúboði Utha-frá Bergsstöðum á Vatnsnesi
955-Guðrún Gísladóttir (1866-1926) Borðeyri frá Húnstöðum
955-Guðrún Gísladóttir (1866-1926) Borðeyri frá Húnstöðum
935-Thomas Jarowsky Thomsen (1842-1877) kaupm og landnámsmaður Blönduósi
935-Thomas Jarowsky Thomsen (1842-1877) kaupm og landnámsmaður Blönduósi
963-Ólafur Bjarnason (1891-1970) Brautarholti Kjalarnesi frá Steinnesi
963-Ólafur Bjarnason (1891-1970) Brautarholti Kjalarnesi frá Steinnesi
956-(Júlíana) Margrét Magnúsdóttir (1848-1921) Stöpum Vatnsnesi
956-(Júlíana) Margrét Magnúsdóttir (1848-1921) Stöpum Vatnsnesi
950-Kristín Magnúsdóttir Stephensen (1861-1950) Reykjavík
950-Kristín Magnúsdóttir Stephensen (1861-1950) Reykjavík
964-Ólafur Briem (1852-1930) trésm Skróki
964-Ólafur Briem (1852-1930) trésm Skróki
915-Helga Þorleifsdóttir (1847-1918) Enni
915-Helga Þorleifsdóttir (1847-1918) Enni
916-Helgi Pétursson (1896-1966) kfstj Borgarnesi
916-Helgi Pétursson (1896-1966) kfstj Borgarnesi
929-Steinunn Davíðsdóttir (1849-1891)-Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum
929-Steinunn Davíðsdóttir (1849-1891)-Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum
Þuríður Sæmundsdóttir (1863-1948) Þuríðarhúsi Blönduósi
Þuríður Sæmundsdóttir (1863-1948) Þuríðarhúsi Blönduósi
917-Carl Gottlieb Ernst Senstius (1843-1895) bókhaldari Blönduósi
917-Carl Gottlieb Ernst Senstius (1843-1895) bókhaldari Blönduósi
957-Björg Margrét Pétursdóttir (1892-1963) Stóruborg Víðidal
957-Björg Margrét Pétursdóttir (1892-1963) Stóruborg Víðidal
Sigurbjörg Gísladóttir (1873-1940) Húnsstöðum
Sigurbjörg Gísladóttir (1873-1940) Húnsstöðum
924-Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
924-Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
910-Hansína Þorgrímsd (1847-28) Hjaltabakka-Þórunn Elísabet Guðjóhnsen Halldórsd (1845-22) Vopnaf
910-Hansína Þorgrímsd (1847-28) Hjaltabakka-Þórunn Elísabet Guðjóhnsen Halldórsd (1845-22) Vopnaf
952-Ingibjörg Kristmundsdóttir (1861-1937) Kötlustöðum
952-Ingibjörg Kristmundsdóttir (1861-1937) Kötlustöðum
939-Margrét Stefanía Sigurðardóttir (1868-1927) Selkirk Kanada
939-Margrét Stefanía Sigurðardóttir (1868-1927) Selkirk Kanada
918-Sigfús Bergmann Guðmundsson (1845-1928) bóndi Rófu (Uppsölum) Miðfirði og vesturheimi
918-Sigfús Bergmann Guðmundsson (1845-1928) bóndi Rófu (Uppsölum) Miðfirði og vesturheimi
966-Ole Norðfjörð Möller (1876) kaupm Blönduósi
966-Ole Norðfjörð Möller (1876) kaupm Blönduósi
946-Kristín Björnsdóttir (1909-1994) SÞ New York-frá Litlu-Giljá
946-Kristín Björnsdóttir (1909-1994) SÞ New York-frá Litlu-Giljá
1001-Jón Sigurðsson (1855-1946) Balaskarði og Blönduósi
1001-Jón Sigurðsson (1855-1946) Balaskarði og Blönduósi
1005-Kristófer Einarsson (1871-1938) Breiðavaði
1005-Kristófer Einarsson (1871-1938) Breiðavaði
1050-Halldóra Bjarnadóttir (1873-1981) Blö-Björg Jónsdóttir (1844-1924) Hofi Vatnsdal
1050-Halldóra Bjarnadóttir (1873-1981) Blö-Björg Jónsdóttir (1844-1924) Hofi Vatnsdal
1037-Jón Gestur Jónsson (1862)-Steinunn Sigurðardóttir (1849) Flatnefsstöðum 1920 (kannski dóttir...
1037-Jón Gestur Jónsson (1862)-Steinunn Sigurðardóttir (1849) Flatnefsstöðum 1920 (kannski dóttir þeirra Þórdís f 1891).
1027-Pétur Guðmundsson (1875-1955) Pétursborg
1027-Pétur Guðmundsson (1875-1955) Pétursborg
1013-Magdalena Tómasdóttir Sigurðardóttir (1817-1903) Þorgrímsstöðum
1013-Magdalena Tómasdóttir Sigurðardóttir (1817-1903) Þorgrímsstöðum
1022-Carl Pétursson Sæmundsen (1886-1976) Blönduósi og Kaupmannahöfn
1022-Carl Pétursson Sæmundsen (1886-1976) Blönduósi og Kaupmannahöfn
1026-Guðrún Sveinsdóttir (1864-1898) kennari-Ögmundur Sigurðsson (1860-1937) skólastjóri Hafnarfirði
1026-Guðrún Sveinsdóttir (1864-1898) kennari-Ögmundur Sigurðsson (1860-1937) skólastjóri Hafnarfirði
1045-Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894)-Kristín Ásgeirsdóttir Blöndal (1838-1919) Kornsá
1045-Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894)-Kristín Ásgeirsdóttir Blöndal (1838-1919) Kornsá
1035-Michael Peter Riis (1826) Ísafirði
1035-Michael Peter Riis (1826) Ísafirði
1042-Teitur Teitsson (1855-1923)-Jóhanna Björnsdóttir (1868-1966) Víðidalstungu
1042-Teitur Teitsson (1855-1923)-Jóhanna Björnsdóttir (1868-1966) Víðidalstungu
1027a-Pétur Guðmundsson (1875-1955) Pétursborg
1027a-Pétur Guðmundsson (1875-1955) Pétursborg
1032-Nanna Ottósdóttir Tulinius (1911-1986) Akureyri
1032-Nanna Ottósdóttir Tulinius (1911-1986) Akureyri
1007-Hólmfríður (1902-1988)-Margrét (1907-1989) Evaldsdætur Hemmert Blönduósi
1007-Hólmfríður (1902-1988)-Margrét (1907-1989) Evaldsdætur Hemmert Blönduósi
Hulda Káradóttir Lilliendahl (1907-1983) Akureyri
Hulda Káradóttir Lilliendahl (1907-1983) Akureyri
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Árni Stefán (1898-1978)-Sigurlaug (1896-1923) Björnsbörn frá Hallárdal
Árni Stefán (1898-1978)-Sigurlaug (1896-1923) Björnsbörn frá Hallárdal
Ingibergur Þorkelsson (1883-1963) húsasmiður Rvk
Ingibergur Þorkelsson (1883-1963) húsasmiður Rvk
Halldór Guðmundsson (1886-1980) Holtastaðakoti og ók maður
Halldór Guðmundsson (1886-1980) Holtastaðakoti og ók maður
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Eiríkur G Einarsson (1886-1964) afgrm Rvk
Eiríkur G Einarsson (1886-1964) afgrm Rvk
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Þórunn Hannesdóttir (1873-1957)-Friðfinnur Jónsson (1873-1955) Friðfinnshúsi Blönduósi
Þórunn Hannesdóttir (1873-1957)-Friðfinnur Jónsson (1873-1955) Friðfinnshúsi Blönduósi
(Jósefína) Elín Magnúsdóttir Blöndal (1872-1954) Gilsstöðum
(Jósefína) Elín Magnúsdóttir Blöndal (1872-1954) Gilsstöðum
Bergljót Tómasdóttir Blöndal (1873-1948) og Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöð...
Bergljót Tómasdóttir Blöndal (1873-1948) og Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöðum 1901
Guðmundur Magnússon (1874-1934)-Guðrún Guðbrandsdóttir (1883-1968) Sunnuhlíð Vatnsdal
Guðmundur Magnússon (1874-1934)-Guðrún Guðbrandsdóttir (1883-1968) Sunnuhlíð Vatnsdal
Anna Rósa Þorvaldsdóttir (1886-1976) kennari og skólastjóri Kvsk á Blönduósi 1911-1923
Anna Rósa Þorvaldsdóttir (1886-1976) kennari og skólastjóri Kvsk á Blönduósi 1911-1923
Anna Jóhannsdóttir (1861-48), Þorsteinn Frímann Pétursson (1866-50), Jóhanna (1894-68) og Svava (...
Anna Jóhannsdóttir (1861-48), Þorsteinn Frímann Pétursson (1866-50), Jóhanna (1894-68) og Svava (1891-1973) Blönduósi
Guðríður Sigurðardóttir Líndal (1878-1932) Holtastöðum
Guðríður Sigurðardóttir Líndal (1878-1932) Holtastöðum
Hermann Jónasson (1858-1923) skólastjóri og alþm frá Víðikeri í Bárðardal. Þingeyrum
Hermann Jónasson (1858-1923) skólastjóri og alþm frá Víðikeri í Bárðardal. Þingeyrum
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
(Kristín) Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) Rvk frá Marðarnúpi í Vatnsdal
(Kristín) Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) Rvk frá Marðarnúpi í Vatnsdal
Guðrún Margrét Jónsdóttir Petersen (1892-1961) Ak frá Höllustöðum
Guðrún Margrét Jónsdóttir Petersen (1892-1961) Ak frá Höllustöðum
Ágústa Agnes Pétursdóttir (1885-1954) Rvk
Ágústa Agnes Pétursdóttir (1885-1954) Rvk
Guðrún Margrét Hallgrímsdóttir (1885-1956) Neðri-Mýrum
Guðrún Margrét Hallgrímsdóttir (1885-1956) Neðri-Mýrum
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) o...
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) og Helga S Valdimdr (1913) Orrastöðum og Blö
María V Hallgrímsdóttir (1905-1994) læknir Rvk
María V Hallgrímsdóttir (1905-1994) læknir Rvk
Guðrún Jónsdóttir (1881-1952) Snæringsstöðum
Guðrún Jónsdóttir (1881-1952) Snæringsstöðum
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930) prestur Auðkúlu
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930) prestur Auðkúlu
Anna Guðrún Björnsdóttir (1901-1970) Tungu Blönduósi
Anna Guðrún Björnsdóttir (1901-1970) Tungu Blönduósi
Ingiríður Þorsteinsdóttir (1902-1990) frá Grund í Svínadal
Ingiríður Þorsteinsdóttir (1902-1990) frá Grund í Svínadal
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Eiríkur Halldórsson (1892-1971) og Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Blönduósi
Eiríkur Halldórsson (1892-1971) og Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Blönduósi
Bjarni Helgason (1855-1944) Neðri-Lækjardal
Bjarni Helgason (1855-1944) Neðri-Lækjardal
Guðlaug Sigurðardóttir (1888-1950) Norðurgröf Kjalarnesi
Guðlaug Sigurðardóttir (1888-1950) Norðurgröf Kjalarnesi
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Ólafur Björnsson (1890-1985) Mörk Laxárdal fremri og Holti Ásum
Ólafur Björnsson (1890-1985) Mörk Laxárdal fremri og Holti Ásum
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Jósefína Antonía Stefánsdóttir Hansen (1889) frá Litluhlíð
Jósefína Antonía Stefánsdóttir Hansen (1889) frá Litluhlíð
Helga Vilhelmína Sigurðardóttir (1902-1974) Móum Skagaströnd og Grindavík
Helga Vilhelmína Sigurðardóttir (1902-1974) Móum Skagaströnd og Grindavík
Kristín Jakobína Guðmundsdóttir (1894-1983) Núpsöxl
Kristín Jakobína Guðmundsdóttir (1894-1983) Núpsöxl
Úlfar Þórðarson (1911-2002) læknir og Hörður Þórðarson Sveinsson (1909-1975) sparisjstj Rvk
Úlfar Þórðarson (1911-2002) læknir og Hörður Þórðarson Sveinsson (1909-1975) sparisjstj Rvk
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Lárus Lárusson (1870-1944) frá Fremstagili
Lárus Lárusson (1870-1944) frá Fremstagili
Hólmfríður Jónsdóttir (1903-1967) Undirfelli
Hólmfríður Jónsdóttir (1903-1967) Undirfelli
Ágústa Agnes Pétursdóttir (1885-1954) og móðir hennar Júlíana Guðmundsdóttir (1852-1914) Glaumbæ ...
Ágústa Agnes Pétursdóttir (1885-1954) og móðir hennar Júlíana Guðmundsdóttir (1852-1914) Glaumbæ í Langadal 1890
Kristín Jósefsdóttir (1892-1987) ljósmóðir Bíldsfelli Grafningi frá Litla-Búrfelli Svínadal
Kristín Jósefsdóttir (1892-1987) ljósmóðir Bíldsfelli Grafningi frá Litla-Búrfelli Svínadal
Sigríður Þorsteinsdóttir (1885-1924) Hvoli V-Hvs 1920
Sigríður Þorsteinsdóttir (1885-1924) Hvoli V-Hvs 1920
Salóme Pálmadóttir (1874-1957) Skrók, frá Löngumýri-Valdís Jónsdóttir (1886-1929) Gautsdal 1920
Salóme Pálmadóttir (1874-1957) Skrók, frá Löngumýri-Valdís Jónsdóttir (1886-1929) Gautsdal 1920
Þorsteinn Þorsteinsson (1873-1944) Geithömrum Svínadal
Þorsteinn Þorsteinsson (1873-1944) Geithömrum Svínadal
Ingibjörg Benediktsdóttir (1890-1925) Hrafnabjörgum Svínadal
Ingibjörg Benediktsdóttir (1890-1925) Hrafnabjörgum Svínadal
Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Þórdís Gunnlaugsdóttir (1841-1917) Þverá V-Hvs
Þórdís Gunnlaugsdóttir (1841-1917) Þverá V-Hvs
Ólöf Hallgrímsdóttir (1855-1901) Sauðárkróki
Ólöf Hallgrímsdóttir (1855-1901) Sauðárkróki
Snorri Júlíus Bergsson (1881-1922) sjóm Hafnarfirði
Snorri Júlíus Bergsson (1881-1922) sjóm Hafnarfirði
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Sigurður Halldórsson (1844-1924) hagyrðingur Efri-Þverá Vesturhópi
Sigurður Halldórsson (1844-1924) hagyrðingur Efri-Þverá Vesturhópi
Þórunn Stefánsdóttir Flygenring (1866-1943) Hafnarfirði frá Þóreyjarnúpi
Þórunn Stefánsdóttir Flygenring (1866-1943) Hafnarfirði frá Þóreyjarnúpi
Páll Friðrik Vídalín Bjarnason (1873-1930) sýslumaður Snæfellinga
Páll Friðrik Vídalín Bjarnason (1873-1930) sýslumaður Snæfellinga
Pálína Rósa Sigurðardóttir (1867) fór vestur um haf 1901 frá Blönduósi
Pálína Rósa Sigurðardóttir (1867) fór vestur um haf 1901 frá Blönduósi
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Valgerður Narfadóttir (1840-1892) Skagastönd, veitingakona Akureyri
Valgerður Narfadóttir (1840-1892) Skagastönd, veitingakona Akureyri
Pálína Guðmundsdóttir (1887-1962) Katrínarkoti Hafnarfirði, frá Aðalbóli V-Hvs
Pálína Guðmundsdóttir (1887-1962) Katrínarkoti Hafnarfirði, frá Aðalbóli V-Hvs
Ósk Bjarnadóttir (1875-1959) Garðsvík V-Hvs
Ósk Bjarnadóttir (1875-1959) Garðsvík V-Hvs
Niðurstöður 1 to 100 of 6299