Showing 144 results

Archival description
Hæli / Hæll í Torfalækjarhreppi With digital objects
Print preview View:
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) ...
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Jón Ólafsson (1836-1910) Sveinsstöðum
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Sveinn Jónsson (1845) Viðvík Skagaströnd 1920-frá Hnjúkum
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Wilhelm Marzilíus Jónsson (1869-1938) verslunarmaður Jaðri Skagaströnd
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Jón Guðmundsson (1837-1890) Móbergi og Hvammi Laxárdal fremri
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Steingrímur Helgason (1864-1894) organisti Svínavatni
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sveinn Kristófersson (1844-1911) Enni A-Hvs
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega sk...
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega skólasystir hennar.
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Júlíus Sófus Jónsson (1886-1959) Hólkoti og Gilsstöðum Vatnsdal, vkm Hæðarenda Rvk
Júlíus Sófus Jónsson (1886-1959) Hólkoti og Gilsstöðum Vatnsdal, vkm Hæðarenda Rvk
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
Ingibjörg Solveig Ingimundardóttir (1866-1946) vk Torfalæk frá Tungubakka á Laxárdal
Ingibjörg Solveig Ingimundardóttir (1866-1946) vk Torfalæk frá Tungubakka á Laxárdal
Gísli Benedikt Hjálmarsson (1844-1898) Æsustöðum
Gísli Benedikt Hjálmarsson (1844-1898) Æsustöðum
Gunnlaugur Klemensson (1830) vm Auðólfsstöðum 1860
Gunnlaugur Klemensson (1830) vm Auðólfsstöðum 1860
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen (1836-1913) Ytri-Ey
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen (1836-1913) Ytri-Ey
Elísabet Magnúsdóttir (1818-1908) Grófargili-Hjaltabakka 1901
Elísabet Magnúsdóttir (1818-1908) Grófargili-Hjaltabakka 1901
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðmundur Jónsson (1868-1904) Auðólfsstöðum
Guðmundur Jónsson (1868-1904) Auðólfsstöðum
Bjarni Magnússon (1863-1945) Ormsstöðum á Skarðsströnd frá Koti í Vatnsdal
Bjarni Magnússon (1863-1945) Ormsstöðum á Skarðsströnd frá Koti í Vatnsdal
Guðmann Árnason (1825-1904) Krossanesi
Guðmann Árnason (1825-1904) Krossanesi
Halldór Árnason (1865-1959) sýsluskrifari Blönduósi. Vesturheimi
Halldór Árnason (1865-1959) sýsluskrifari Blönduósi. Vesturheimi
Halldór Konráðsson (1831-1906) Strjúgsstöðum og Móbergi
Halldór Konráðsson (1831-1906) Strjúgsstöðum og Móbergi
Ingibjörg Davíðsdóttir (1866-1947) vk Gilá og Auðunnarstöðum
Ingibjörg Davíðsdóttir (1866-1947) vk Gilá og Auðunnarstöðum
Jón Konráðsson Kárdal (1859-1938) Kárdalstungu og Vesturheimi
Jón Konráðsson Kárdal (1859-1938) Kárdalstungu og Vesturheimi
Jón Stefán Þorláksson (1847-1907) Prestur Tjörn á Vatnsnesi
Jón Stefán Þorláksson (1847-1907) Prestur Tjörn á Vatnsnesi
Sigurjón (1873-1961) Blöndudalshólum-Halldór (1877-1933) vesturheimi Jóhannssynir frá Mjóadal
Sigurjón (1873-1961) Blöndudalshólum-Halldór (1877-1933) vesturheimi Jóhannssynir frá Mjóadal
Jón Konráðsson Kárdal (1859-1938) Kárdalstungu
Jón Konráðsson Kárdal (1859-1938) Kárdalstungu
Bjarni Pálsson (1859-22)-Ingibjörg Guðmundsdóttir (1867-16)-Guðrún Margrét (1889-17)-Páll (1890-2...
Bjarni Pálsson (1859-22)-Ingibjörg Guðmundsdóttir (1867-16)-Guðrún Margrét (1889-17)-Páll (1890-29) Steinnesi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Results 1 to 100 of 144