Showing 221 results

Archival description
Akureyri With digital objects
Print preview View:
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Vigfús Lárus Friðriksson (1899) og Axel Friðriksson (1901-1981) frá Bjarghúsum
Vigfús Lárus Friðriksson (1899) og Axel Friðriksson (1901-1981) frá Bjarghúsum
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðrún Sigurðardóttir (1878-1947) Fremstagili
Guðrún Sigurðardóttir (1878-1947) Fremstagili
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Halldór Guðmundsson (1850-1920) kennari Hlöðum Hörgárdal
Halldór Guðmundsson (1850-1920) kennari Hlöðum Hörgárdal
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmund...
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmundsd (1879-36) Ak
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak og Bjarghúsum Vesturhópi
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak og Bjarghúsum Vesturhópi
Ingibjörg Sigurðardóttir (1874-1970) kennari Blönduósi-símstjóri Búðardal
Ingibjörg Sigurðardóttir (1874-1970) kennari Blönduósi-símstjóri Búðardal
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Jóhann Frímann Guðmundsson (1899-1966) skstj Akureyri frá Hvammi í Langadal
Jóhann Frímann Guðmundsson (1899-1966) skstj Akureyri frá Hvammi í Langadal
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Jón Pálmason (1888-1973) Akri
Jón Pálmason (1888-1973) Akri
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Brynjólfur Benedikt Bjarnason (1865-1928) Þverárdal
Brynjólfur Benedikt Bjarnason (1865-1928) Þverárdal
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Þorfinnur Jónatansson (1870-1951) Glaumbæ Langadal
Þorfinnur Jónatansson (1870-1951) Glaumbæ Langadal
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Margrét Árnadóttir (25.5.1849)  bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Margrét Árnadóttir (25.5.1849) bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Sigfús Blöndal Halldórsson (1891-1968) ritstjóri Heimskringlu-skólastjóri Akureyri 1930
Sigfús Blöndal Halldórsson (1891-1968) ritstjóri Heimskringlu-skólastjóri Akureyri 1930
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Þórður Thoroddsen (1856-1939) læknir og alþm
Þórður Thoroddsen (1856-1939) læknir og alþm
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Sigurður Friðrik Þorláksson (1860-1915) söðlasmiður Akureyri frá Vesturhópshólum
Sigurður Friðrik Þorláksson (1860-1915) söðlasmiður Akureyri frá Vesturhópshólum
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og  póstmeistari Eskifirði
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og póstmeistari Eskifirði
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornustöðum Blönduósi
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornustöðum Blönduósi
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marí...
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marín Elísabet eða Elín Oddbjörg)
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) o...
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) og Helga S Valdimdr (1913) Orrastöðum og Blö
Results 1 to 100 of 221