Showing 144 results

Archival description
Hæli / Hæll í Torfalækjarhreppi With digital objects
Print preview View:
Sigurður Árni Davíðsson (1863-1934)-Halldóra Sigríður Halldórsdóttir (1863-1944) Sneis og Kambakoti
Sigurður Árni Davíðsson (1863-1934)-Halldóra Sigríður Halldórsdóttir (1863-1944) Sneis og Kambakoti
Árni Ásgrímur Þorkelsson (1852-1940) Geitaskarði
Árni Ásgrímur Þorkelsson (1852-1940) Geitaskarði
Guðmundur Helgason (1863-1895) prestur Bergstöðum
Guðmundur Helgason (1863-1895) prestur Bergstöðum
Guðrún Jónsdóttir Skagfjörð (1878) Hörghóli og Múla í Línakradal frá Blönduósi
Guðrún Jónsdóttir Skagfjörð (1878) Hörghóli og Múla í Línakradal frá Blönduósi
Elinborg Hannesdóttir (1879-1921) Nípurkoti
Elinborg Hannesdóttir (1879-1921) Nípurkoti
Gísli Jónsson (1865) vesturheimi, týndist þar-frá Sauðanesi
Gísli Jónsson (1865) vesturheimi, týndist þar-frá Sauðanesi
Ásgrímur Pétursson (1868-1930) kona hans og 3 börn
Ásgrímur Pétursson (1868-1930) kona hans og 3 börn
Jón Hróbjartsson (1853-1928) Gunnfríðarstöðum
Jón Hróbjartsson (1853-1928) Gunnfríðarstöðum
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Botnastöðum ov Svartárdal
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Hjálmar Jónsson (1876-1943) Fjósum
Hjálmar Jónsson (1876-1943) Fjósum
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Jón Skúlason (1836-1907) og Jón Jónsson Skúlason (1884-1965) Söndum Miðfirði
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis á Laxárda fremri
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis á Laxárda fremri
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Kristófer Jónsson (1857-1942) Köldukinn
Guðný Sæbjörg Finnsdóttir (1864-1923) Bakkakoti og Svangrund Refasveit
Guðný Sæbjörg Finnsdóttir (1864-1923) Bakkakoti og Svangrund Refasveit
Sigurður Árni Davíðsson (1863-1934)-Halldóra Sigríður Halldórsdóttir (1863-1944) Kambakoti og Sig...
Sigurður Árni Davíðsson (1863-1934)-Halldóra Sigríður Halldórsdóttir (1863-1944) Kambakoti og Sigurðarbæ Blönduósi
Friðrik Hillebrandt (1862-1903). Kaupmaður Hólanesi og Blönduósi
Friðrik Hillebrandt (1862-1903). Kaupmaður Hólanesi og Blönduósi
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Jón Guðmundsson (1878-67) Torfalæk og Ludvig Kristján Möller (1876-51) kaupm Hjalteyri frá St-Bergi
Jón Guðmundsson (1878-67) Torfalæk og Ludvig Kristján Möller (1876-51) kaupm Hjalteyri frá St-Bergi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) ...
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Ari Sæmundsen (1880-1923)-Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870 (1878)-1926) Blönduósi
Ari Sæmundsen (1880-1923)-Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870 (1878)-1926) Blönduósi
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Páll Sigurðsson (1860-1950) Blönduósi
Páll Sigurðsson (1860-1950) Blönduósi
Björg Stefánsdóttir (1852-1913) Meðalheimi
Björg Stefánsdóttir (1852-1913) Meðalheimi
Björg Steinsdóttir (1863-1894) vk Æsustöðum ov
Björg Steinsdóttir (1863-1894) vk Æsustöðum ov
Jón Þórðarson (1841-1893) Auðólfsstöðum
Jón Þórðarson (1841-1893) Auðólfsstöðum
Árni Ásgrímur Þorkelsson (1852-1940) Geitaskarði
Árni Ásgrímur Þorkelsson (1852-1940) Geitaskarði
Gísli Illugason (1860-1911) vesturheimi frá Botnastöðum
Gísli Illugason (1860-1911) vesturheimi frá Botnastöðum
Guðmundur Jónsson (1825-1896) Mörk 1870 og 1880
Guðmundur Jónsson (1825-1896) Mörk 1870 og 1880
Guðrún Ásta Ingimundardóttir (1874-1974) Minna-Akragerði og Seyðisfirði frá Tungubakka Holtastaða...
Guðrún Ásta Ingimundardóttir (1874-1974) Minna-Akragerði og Seyðisfirði frá Tungubakka Holtastaðasókn
Elísabet Davíðsdóttir (1864-1950) Dæli Skagafirði
Elísabet Davíðsdóttir (1864-1950) Dæli Skagafirði
Sigríður Árnadóttir (1870-1958) Ytra-Hóli
Sigríður Árnadóttir (1870-1958) Ytra-Hóli
Jón Þórðarson (1841-1893) Auðólfsstöðum
Jón Þórðarson (1841-1893) Auðólfsstöðum
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Ingimundur Sveinsson (1842-1929) smáskammtalæknir Tungubakka Laxárdal fremri
Hannes Hannesson (1866-1954) Þórormstungu
Hannes Hannesson (1866-1954) Þórormstungu
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Jónas Guðmundsson (1822-1907) Svarðbæli og Ytri-Völlum Miðfirði
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Hallgrímur Gíslason (1858-1901) Tungunesi
Júlíus Sófus Jónsson (1886-1959) Hólkoti og Gilsstöðum Vatnsdal, vkm Hæðarenda Rvk
Júlíus Sófus Jónsson (1886-1959) Hólkoti og Gilsstöðum Vatnsdal, vkm Hæðarenda Rvk
Jósef Jónatansson (1854-1894) Miðhópi
Jósef Jónatansson (1854-1894) Miðhópi
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
Ingiríður Jónsdóttir 13.7.1865 Pálmasonar í Stóradal og Ingibjargar Salóme Jónssonar
Ingiríður Jónsdóttir 13.7.1865 Pálmasonar í Stóradal og Ingibjargar Salóme Jónssonar
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Gísli Benedikt Hjálmarsson (1844-1898) Æsustöðum
Gísli Benedikt Hjálmarsson (1844-1898) Æsustöðum
Gunnlaugur Klemensson (1830) vm Auðólfsstöðum 1860
Gunnlaugur Klemensson (1830) vm Auðólfsstöðum 1860
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen (1836-1913) Ytri-Ey
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen (1836-1913) Ytri-Ey
Elísabet Magnúsdóttir (1818-1908) Grófargili-Hjaltabakka 1901
Elísabet Magnúsdóttir (1818-1908) Grófargili-Hjaltabakka 1901
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðmundur Jónsson (1868-1904) Auðólfsstöðum
Guðmundur Jónsson (1868-1904) Auðólfsstöðum
Bjarni Magnússon (1863-1945) Ormsstöðum á Skarðsströnd frá Koti í Vatnsdal
Bjarni Magnússon (1863-1945) Ormsstöðum á Skarðsströnd frá Koti í Vatnsdal
Guðmann Árnason (1825-1904) Krossanesi
Guðmann Árnason (1825-1904) Krossanesi
Halldór Árnason (1865-1959) sýsluskrifari Blönduósi. Vesturheimi
Halldór Árnason (1865-1959) sýsluskrifari Blönduósi. Vesturheimi
Halldór Konráðsson (1831-1906) Strjúgsstöðum og Móbergi
Halldór Konráðsson (1831-1906) Strjúgsstöðum og Móbergi
Ingibjörg Davíðsdóttir (1866-1947) vk Gilá og Auðunnarstöðum
Ingibjörg Davíðsdóttir (1866-1947) vk Gilá og Auðunnarstöðum
Jón Konráðsson Kárdal (1859-1938) Kárdalstungu og Vesturheimi
Jón Konráðsson Kárdal (1859-1938) Kárdalstungu og Vesturheimi
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Ágúst Björnsson (1858) vesturheimi frá Útibleiksstöðum
Jón Stefán Þorláksson (1847-1907) Prestur Tjörn á Vatnsnesi
Jón Stefán Þorláksson (1847-1907) Prestur Tjörn á Vatnsnesi
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Sigurjón (1873-1961) Blöndudalshólum-Halldór (1877-1933) vesturheimi Jóhannssynir frá Mjóadal
Sigurjón (1873-1961) Blöndudalshólum-Halldór (1877-1933) vesturheimi Jóhannssynir frá Mjóadal
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Jón Hannesson (1816-1894) Hnjúkum Torfalækjarhr
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega sk...
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega skólasystir hennar.
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Jóhann Pétur Pétursson (1833-1926) Brúnastöðum Lýtingsstaðahreppi
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Results 1 to 100 of 144