Showing 2335 results

Archival description
With digital objects
Print preview View:
ók kona ljósm Daníel Davíðsson
ók kona ljósm Daníel Davíðsson
ók maður
ók maður
Hjálmar Jónsson (1876-1943) Fjósum
Hjálmar Jónsson (1876-1943) Fjósum
ók börn
ók börn
Ásrún Björg Árnadóttir (1884-1966) Garði
Ásrún Björg Árnadóttir (1884-1966) Garði
Hanomag Henschel bílar H 428 og H 1293
Hanomag Henschel bílar H 428 og H 1293
Jónas Vermundarson og Rússajeppi [Gaz]
Jónas Vermundarson og Rússajeppi [Gaz]
Jónas Vermundarson
Jónas Vermundarson
Jóhanna Björnsdóttir (1906-1981) Núpsdalstungu
Jóhanna Björnsdóttir (1906-1981) Núpsdalstungu
Óþekkt kona frá Kirkjubæ
Óþekkt kona frá Kirkjubæ
Kristján Arinbjarnar
Kristján Arinbjarnar
Bergþóra Karen Ketilsdóttir (1954) Keflavík
Bergþóra Karen Ketilsdóttir (1954) Keflavík
Gunnar Arnarsson (1956) þulur heyrnarlausa í sjónvarpinu
Gunnar Arnarsson (1956) þulur heyrnarlausa í sjónvarpinu
Guðrún Kristín og Alda Sigurmarsdætur
Guðrún Kristín og Alda Sigurmarsdætur
Jóhann Georg Möller Bessason “Doddi” (30.9.1908).
Jóhann Georg Möller Bessason “Doddi” (30.9.1908).
Ásrún Árnadóttir (1884-1966) Garði
Ásrún Árnadóttir (1884-1966) Garði
Fritz Gunnlaugur Oddsen (1902-1980) og Þorvaldur Ásgeir (1900-1986) Kristjánssynir, málarar Rvk
Fritz Gunnlaugur Oddsen (1902-1980) og Þorvaldur Ásgeir (1900-1986) Kristjánssynir, málarar Rvk
Oktavía Þórðardóttir (1891-1911) frá Strjúgsstöðum vk Undirfelli
Oktavía Þórðardóttir (1891-1911) frá Strjúgsstöðum vk Undirfelli
Guðrún Helga Einarsdóttir (1900-1994) Zophoníasarhúsi Blönduósi
Guðrún Helga Einarsdóttir (1900-1994) Zophoníasarhúsi Blönduósi
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) frá Finnstöðum Skagaströnd
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) frá Finnstöðum Skagaströnd
Elísabet Jónsdóttir (1861-1929) frá Teigakoti Svartárdal, Ingólfur Kristjánsson (1865-1963), Helg...
Elísabet Jónsdóttir (1861-1929) frá Teigakoti Svartárdal, Ingólfur Kristjánsson (1865-1963), Helga (1895-1970) og Kristbjörg (1899-1986).
Elísabet Jónsdóttir (1861-1929) Rvk frá Teigakoti Svartárdal
Elísabet Jónsdóttir (1861-1929) Rvk frá Teigakoti Svartárdal
Elinborg Guðmundsdóttir (1876) saumakona Hvammstanga
Elinborg Guðmundsdóttir (1876) saumakona Hvammstanga
Aðalheiður Rósa Jónsdóttir (1884-1931) kennari Hrísum
Aðalheiður Rósa Jónsdóttir (1884-1931) kennari Hrísum
Bjarni Gíslason (1880-1940) Fremri Þorsteinsstöðum Dölum
Bjarni Gíslason (1880-1940) Fremri Þorsteinsstöðum Dölum
Guðmundur Kristjánsson (1888-1939) Höllustöðum
Guðmundur Kristjánsson (1888-1939) Höllustöðum
Elínborg Björnsdóttir (1878) Öxnatungu
Elínborg Björnsdóttir (1878) Öxnatungu
Sigurður Jakobsson (1859-1945) Steiná
Sigurður Jakobsson (1859-1945) Steiná
Guðmundur Kristjánsson (1888-1939) Höllustöðum
Guðmundur Kristjánsson (1888-1939) Höllustöðum
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ásgeir Magnús Ingólfur Jónsson (1871-1923) Sellátrum Reyðarfirði og Siglufirði, frá Þingeyrum
Ásgeir Magnús Ingólfur Jónsson (1871-1923) Sellátrum Reyðarfirði og Siglufirði, frá Þingeyrum
Signý Böðvarsdóttir (1879-1961) Helgavatni
Signý Böðvarsdóttir (1879-1961) Helgavatni
Ágústa Sigfúsdóttir (1864-1932) Reykjavík frá Tjörn á Vatnsnesi
Ágústa Sigfúsdóttir (1864-1932) Reykjavík frá Tjörn á Vatnsnesi
Emilía Sighvatsdóttir (1887-1967), Guðný Guðmundsdóttir (1878-1906) og Þorbjörg Sighvatsdóttir (1...
Emilía Sighvatsdóttir (1887-1967), Guðný Guðmundsdóttir (1878-1906) og Þorbjörg Sighvatsdóttir (1888-1914) Reykjavík 1901
Magnús Stefán Stefánsson (1870-1940) bóndi Flögu og kaupm Blö
Magnús Stefán Stefánsson (1870-1940) bóndi Flögu og kaupm Blö
Stefán Magnússon (1838-1925) Flögu Vatnsdal
Stefán Magnússon (1838-1925) Flögu Vatnsdal
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) og Ingibjörg Stefánsdóttir 1862-1950)? Miðgili
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) og Ingibjörg Stefánsdóttir 1862-1950)? Miðgili
Sigurður Jónsson (1877-1944) Vöglum
Sigurður Jónsson (1877-1944) Vöglum
Rósa Ívarsdóttir (1891-1982) Hvammi og Marðarnúpi
Rósa Ívarsdóttir (1891-1982) Hvammi og Marðarnúpi
Sighvatur Kristján Bjarnason (1859-1929) bankastj og Ólafur Ágúst Pálsson (1863) skrisfstofustj K...
Sighvatur Kristján Bjarnason (1859-1929) bankastj og Ólafur Ágúst Pálsson (1863) skrisfstofustj Khöfn
Jón (lærði) Ólafsson Hypnonesius (1731-1811) (Helgríma / Death mask) handritafræðingur Kaupmannahöfn
Jón (lærði) Ólafsson Hypnonesius (1731-1811) (Helgríma / Death mask) handritafræðingur Kaupmannahöfn
Jakobína Þuríður Sighvatsdóttir (1899-1924) Vestm
Jakobína Þuríður Sighvatsdóttir (1899-1924) Vestm
Guðmundur Magnússon (1874-1934) Sunnuhlíð Vatnsdal
Guðmundur Magnússon (1874-1934) Sunnuhlíð Vatnsdal
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) Gilsstöðum
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) Gilsstöðum
Elín Sigurðardóttir (1853) ljósmóðir og húsfreyja Guðlaugsstöðum 1901
Elín Sigurðardóttir (1853) ljósmóðir og húsfreyja Guðlaugsstöðum 1901
Guðrún Þorvaldsdóttir (1901-1949) og Guðmundur Guðmundsson (1893-1976) Fossum
Guðrún Þorvaldsdóttir (1901-1949) og Guðmundur Guðmundsson (1893-1976) Fossum
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Sigtryggur Benediktsson (1894-1960) Hæli
Sigtryggur Benediktsson (1894-1960) Hæli
Kristófer Remigíus Pétursson (1888-1955) Glaumbæ í Langadal og Kvsk Blönduósi
Kristófer Remigíus Pétursson (1888-1955) Glaumbæ í Langadal og Kvsk Blönduósi
Sigríður Guðmundsdóttir (1896-1955) frá Skrapatungu
Sigríður Guðmundsdóttir (1896-1955) frá Skrapatungu
Páll Árnason (1906-1991) Glaumbæ
Páll Árnason (1906-1991) Glaumbæ
Elísabet Jónsdóttir (1861-1929) Ísafirði frá Eyvindarstaðagerði
Elísabet Jónsdóttir (1861-1929) Ísafirði frá Eyvindarstaðagerði
Anton Bjarnason (1914-1992) málari Rvk frá Birkihlíð (Hólkoti) Skagaf
Anton Bjarnason (1914-1992) málari Rvk frá Birkihlíð (Hólkoti) Skagaf
Anna Hannesdóttir (1879-1904) Brún
Anna Hannesdóttir (1879-1904) Brún
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen-madama-(1836-1913)-Ytri-Ey.
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen-madama-(1836-1913)-Ytri-Ey.
Auðunn Þorsteinsson (1917-1997 )-Þorsteinshúsi Blönduósi
Auðunn Þorsteinsson (1917-1997 )-Þorsteinshúsi Blönduósi
Guðmundur Guðmundsson (1869-1974) frá Sneis á Laxárdal
Guðmundur Guðmundsson (1869-1974) frá Sneis á Laxárdal
Guðríður Benediktsdóttir (1915-1978)-frá Vöglum í Vatnsdal
Guðríður Benediktsdóttir (1915-1978)-frá Vöglum í Vatnsdal
Daníel Sigurðsson (1846-1920) Ásum Svínavatnshreppi 1890
Daníel Sigurðsson (1846-1920) Ásum Svínavatnshreppi 1890
Elinborg Jóhannesdóttir (1872) barnakennari vesturheimi frá Auðunnarstöðum
Elinborg Jóhannesdóttir (1872) barnakennari vesturheimi frá Auðunnarstöðum
Emelía Jónsdóttir Bergmann (1897-1988) Bentshúsi Flatey
Emelía Jónsdóttir Bergmann (1897-1988) Bentshúsi Flatey
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili
Judit (1906-1995) og Gísli (1904-1922) Jónbjörnsbörn
Judit (1906-1995) og Gísli (1904-1922) Jónbjörnsbörn
Guðbjörg Jónsdóttir (1864-1959) Björgum á Skaga
Guðbjörg Jónsdóttir (1864-1959) Björgum á Skaga
Eggert Helgason (1830-1910) Helguhvammi
Eggert Helgason (1830-1910) Helguhvammi
Ewald Jakob Hemmert (1866-1943) kaupm Blönduósi
Ewald Jakob Hemmert (1866-1943) kaupm Blönduósi
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Friðrik Frímann Halldórsson (1878-1935) Hvammstanga frá Efri-Mýrum
Friðrik Frímann Halldórsson (1878-1935) Hvammstanga frá Efri-Mýrum
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Elín Sigríður Benediktsdóttir (1851-1913) Saurbæ og Sigfús Jónasson (1876-1952) Forsæludal
Elín Sigríður Benediktsdóttir (1851-1913) Saurbæ og Sigfús Jónasson (1876-1952) Forsæludal
Eggert Jónsson (1836-1907) Ánastöðum
Eggert Jónsson (1836-1907) Ánastöðum
Guðjón Ingvi Jónsson (1860-1930) Leysingjastöðum
Guðjón Ingvi Jónsson (1860-1930) Leysingjastöðum
Eysteinn Jóhannesson (1883-1969) Hrísum
Eysteinn Jóhannesson (1883-1969) Hrísum
Guðjón Einarsson (1854-1915) Harastöðum
Guðjón Einarsson (1854-1915) Harastöðum
Eyþór Árni Benediktsson (1868-1959) Þingeyrum
Eyþór Árni Benediktsson (1868-1959) Þingeyrum
Björn Magnússon (1876-1949) Cand.phil. Hnausum
Björn Magnússon (1876-1949) Cand.phil. Hnausum
Guðrún Jónsdóttir Briem (1869-1943) forstöðukona Kvsk Syðri-Ey 1895-1898
Guðrún Jónsdóttir Briem (1869-1943) forstöðukona Kvsk Syðri-Ey 1895-1898
Davíð Jónsson (1857) Kirkjuhvammi 1901
Davíð Jónsson (1857) Kirkjuhvammi 1901
Einar Skúlason (1834-1917) Tannstaðabakka
Einar Skúlason (1834-1917) Tannstaðabakka
Elísabet Jónsdóttir (1865-1920) Hvammi Laxárdal fremri
Elísabet Jónsdóttir (1865-1920) Hvammi Laxárdal fremri
Margrét (1868-29) Siglufirði-Elísabet (1870-49) Kothvammi-Sigurósk (1866-35) vk Skarði Eggertsdæt...
Margrét (1868-29) Siglufirði-Elísabet (1870-49) Kothvammi-Sigurósk (1866-35) vk Skarði Eggertsdætur frá Helguhvammi
Eyjólfur Bjarnason (1837-1916) Múla Gilsfirði
Eyjólfur Bjarnason (1837-1916) Múla Gilsfirði
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti Svínadal
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti Svínadal
Hólmfríður Guðmundsdóttir (1836-1925) og Bjarni Einarsson (1825-1906) Blöndubakka
Hólmfríður Guðmundsdóttir (1836-1925) og Bjarni Einarsson (1825-1906) Blöndubakka
Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) frá Marðarnúpi, ráðskona Guðmundar bróður síns í Reykjavík
Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) frá Marðarnúpi, ráðskona Guðmundar bróður síns í Reykjavík
Erlendur Pálmason (1820-1888) Tungunesi
Erlendur Pálmason (1820-1888) Tungunesi
Erlendur Guðmundsson (1863-1949) fræðimaður Gimli frá Mörk á Laxárdal fremri
Erlendur Guðmundsson (1863-1949) fræðimaður Gimli frá Mörk á Laxárdal fremri
Anna Halldóra Bessadóttir (1877-1952) Sölvabakka
Anna Halldóra Bessadóttir (1877-1952) Sölvabakka
Hólmfríður óþekkt. Bræður hennar Sveinn og Þorleifur
Hólmfríður óþekkt. Bræður hennar Sveinn og Þorleifur
Halldór Jóhannes Egilsson (1850-1937) Kagaðarhóli
Halldór Jóhannes Egilsson (1850-1937) Kagaðarhóli
Guðrún Lárusdóttir Blöndal (1873-1961) kennari Rvk frá Kornsá
Guðrún Lárusdóttir Blöndal (1873-1961) kennari Rvk frá Kornsá
Guðbjörg Símonardóttir (1873-1957) Stóru-Ásgeirsá Víðidal
Guðbjörg Símonardóttir (1873-1957) Stóru-Ásgeirsá Víðidal
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðmundur Bjarni Skarphéðinsson (1855-1927) Laugalandi Stafholtstungum
Guðmundur Bjarni Skarphéðinsson (1855-1927) Laugalandi Stafholtstungum
Halldóra Pétursdóttir Briem (1853-1937) Haukagili Vatnsdal
Halldóra Pétursdóttir Briem (1853-1937) Haukagili Vatnsdal
Guðmundur Sigurðsson (1853-1928) Fossum Svartárdal
Guðmundur Sigurðsson (1853-1928) Fossum Svartárdal
Guðrún (1888-1952) og Kristín (8 ára 1890) Bjarnadætur frá Illugastöðum
Guðrún (1888-1952) og Kristín (8 ára 1890) Bjarnadætur frá Illugastöðum
Guðmundur Guðmundsson (póli) (1838) Efri-Lækjardal 1890
Guðmundur Guðmundsson (póli) (1838) Efri-Lækjardal 1890
Halla Jónasdóttir (1844-1929) vk Tindum 1890
Halla Jónasdóttir (1844-1929) vk Tindum 1890
Guðrún Grímsdóttir (1878-1932) Síðu Vesturhópi
Guðrún Grímsdóttir (1878-1932) Síðu Vesturhópi
Results 1 to 100 of 2335