Showing 140 results

Archival description
Óþekktar afhendingar (1950-2006) Ljósmyndar Akureyri With digital objects
Print preview View:
Aðalheiður Björnsdóttir (1904-1987) Rvk
Aðalheiður Björnsdóttir (1904-1987) Rvk
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Anton Bjarnason (1914-1992) málari Rvk frá Birkihlíð (Hólkoti) Skagaf
Anton Bjarnason (1914-1992) málari Rvk frá Birkihlíð (Hólkoti) Skagaf
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Árni Sigurðsson (1904-1938) Blönduósi
Árni Sigurðsson (1904-1938) Blönduósi
Ásgeir Magnús Ingólfur Jónsson (1871-1923) Sellátrum Reyðarfirði og Siglufirði, frá Þingeyrum
Ásgeir Magnús Ingólfur Jónsson (1871-1923) Sellátrum Reyðarfirði og Siglufirði, frá Þingeyrum
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Bjarni Bjarnason (1924-1946) Tilraun Blönduósi
Bjarni Bjarnason (1924-1946) Tilraun Blönduósi
Björg Péturína Benediktsdóttir (1913-2002) Hæli
Björg Péturína Benediktsdóttir (1913-2002) Hæli
Brynjólfur Benedikt Bjarnason (1865-1928) Þverárdal
Brynjólfur Benedikt Bjarnason (1865-1928) Þverárdal
Davíðsína Sigurðardóttir (1900-1969) saumakona Blönduósi
Davíðsína Sigurðardóttir (1900-1969) saumakona Blönduósi
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Elinborg Guðmundsdóttir (1876) saumakona Hvammstanga
Elinborg Guðmundsdóttir (1876) saumakona Hvammstanga
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870-26)-Þuríður Sæmundsen (1894-67)-Þorgerður (1918-05)-Magdal...
Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870-26)-Þuríður Sæmundsen (1894-67)-Þorgerður (1918-05)-Magdalena (1921-98) Blönduósi
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og  póstmeistari Eskifirði
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og póstmeistari Eskifirði
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Fritz Gunnlaugur Oddsen (1902-1980) og Þorvaldur Ásgeir (1900-1986) Kristjánssynir, málarar Rvk
Fritz Gunnlaugur Oddsen (1902-1980) og Þorvaldur Ásgeir (1900-1986) Kristjánssynir, málarar Rvk
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Jóhannesson (1900-1991) Svínavatni
Guðmundur Jóhannesson (1900-1991) Svínavatni
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) frá Finnstöðum Skagaströnd
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) frá Finnstöðum Skagaströnd
Guðrún Benediktsdóttir (1898-1985). frá Hæli
Guðrún Benediktsdóttir (1898-1985). frá Hæli
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðrún Guðmundsdóttir (18.8.1891) frá Fossum Svartárdal
Guðrún Helga Einarsdóttir (1900-1994) Zophoníasarhúsi Blönduósi
Guðrún Helga Einarsdóttir (1900-1994) Zophoníasarhúsi Blönduósi
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornustöðum Blönduósi
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornustöðum Blönduósi
Guðrún Sigurðardóttir (1878-1947) Fremstagili
Guðrún Sigurðardóttir (1878-1947) Fremstagili
Guðrún Þorvaldsdóttir (1901-1949) og Guðmundur Guðmundsson (1893-1976) Fossum
Guðrún Þorvaldsdóttir (1901-1949) og Guðmundur Guðmundsson (1893-1976) Fossum
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Halldór Guðmundsson (1850-1920) kennari Hlöðum Hörgárdal
Halldór Guðmundsson (1850-1920) kennari Hlöðum Hörgárdal
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) frá Sneis í Laxárdal fremri
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) frá Sneis í Laxárdal fremri
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Halldóra Ívarsdóttir (1887-1967) Þingeyrarseli
Halldóra Ívarsdóttir (1887-1967) Þingeyrarseli
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Herborg Laufey (1913-2005)-Anna María (1905-1961) Gestsdætur frá Björnólfsstöðum
Herborg Laufey (1913-2005)-Anna María (1905-1961) Gestsdætur frá Björnólfsstöðum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) skáldkona frá Hallárdal
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) skáldkona frá Hallárdal
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmund...
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmundsd (1879-36) Ak
Ingibjörg Lárusdóttir (1860-1949) Ólafshúsi Blö
Ingibjörg Lárusdóttir (1860-1949) Ólafshúsi Blö
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ingibjörg Sigurðardóttir (1874-1970) kennari Blönduósi-símstjóri Búðardal
Ingibjörg Sigurðardóttir (1874-1970) kennari Blönduósi-símstjóri Búðardal
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak og Bjarghúsum Vesturhópi
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak og Bjarghúsum Vesturhópi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Jóhann Frímann Guðmundsson (1899-1966) skstj Akureyri frá Hvammi í Langadal
Jóhann Frímann Guðmundsson (1899-1966) skstj Akureyri frá Hvammi í Langadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jón A. Jónsson (1877-1914) sýsluskrifari Blönduósi
Jón A. Jónsson (1877-1914) sýsluskrifari Blönduósi
Jón Jóhannes Pálmason (1876) sparisjóðsstj Blönduósi
Jón Jóhannes Pálmason (1876) sparisjóðsstj Blönduósi
Jón Pálmason (1888-1973) Akri
Jón Pálmason (1888-1973) Akri
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jón Sveinsson (1815-1890) pr á Mælifelli
Jón Sveinsson (1815-1890) pr á Mælifelli
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marí...
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marín Elísabet eða Elín Oddbjörg)
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristján Arinbjarnar (1866-1932)-læknir Blönduósi (1922-1931)-Guðrún Ottósdóttir (1898-1980).
Kristján Arinbjarnar (1866-1932)-læknir Blönduósi (1922-1931)-Guðrún Ottósdóttir (1898-1980).
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Margrét Árnadóttir (25.5.1849)  bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Margrét Árnadóttir (25.5.1849) bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Margrét Kristjánsdóttir (1888-1964) Þorsteinshúsi Blönduósi
Margrét Kristjánsdóttir (1888-1964) Þorsteinshúsi Blönduósi
Oktavía Þórðardóttir (1891-1911) frá Strjúgsstöðum vk Undirfelli
Oktavía Þórðardóttir (1891-1911) frá Strjúgsstöðum vk Undirfelli
Results 1 to 100 of 140