Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Steinn Torfason Steinsen (1838-1883) prestur Hjaltabakka 1862-1870
Pálína Ragnhildur Björnsdóttir (1857-1917) Efra-Núpi Miðfirði
Ólafur Jónsson á Söðli
Valtýr Guðmundsson (1860-1928) ritstjóri Eimreiðarinnar-prófessor
Sigfús Jónsson (1870) Almenningi Vatnsnesi
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Sigríður Þorleifsdóttir (1836-1907) Kjörvogi frá Hjallalandi
Sigríður Jónsdóttir (21.9.1848) ekkja, bústýra Fossum í Svartárdal 1910
(Björg) Margrét Magnúsdóttir Ólsen (1857-1922) Stórólfshvoli-frá Þingeyrum
Þóra Jóhannsdóttir 20.10.1887 Stafholti 1890 [sögð heita Ólafía Jóhannsdóttir frá Stafholti)
Pétur Pétursson (1850-1922) Gunnsteinsstöðum, kaupmaður Blönduósi
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Ólafur Metúsalemsson (1877-1957) kfstj Burstefelli Vopnafirði
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-60) Hvammst og Rvk og Ólafur Jónsson (1874-49) gjaldk hjá Kveldúlfi frá Hafursstöðum
Oddný Jónsdóttir (1882-1902) frá Sveinsstöðum
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Pétur Kristófersson (1840-1906) Stóruborg
Jón Tryggvi Jónsson Bergmann (1874) vesturheimi frá Almenningi
[Friðrik] Theódór Ólafsson (1853-1906) verslunarstj Borðeyri
Þorsteinn Hjálmarsson (1840-1921) trésm Víðidalstungu
Þóra Guðjónsdóttir (1867-1947) Borðeyri
Sveinn Jónatansson (1851-1936) Hrauni á Skaga frá Tjörn
Ingvi Sveinn Guðnason (1914-1991) Valhöll, Skagaströnd
Verslunarhús KH
Verslunarhús KH og Sláturfélagsins 1946
Myllan 1946
Pakkhús Kf Húnvetninga 1946, eggjamóttaka
Ytra-Tungukot
Námsmeyjar 1928. Jóhanna Björnsdóttir (1906-1981) Núpsdalstungu
Barnaskólinn á Blönduósi
Uppskipunarbátur á Blönduósi
Barnaskólinn í Tilraun frímínútur
Ísruðnungar á Blönduósi
Náttúrulífsmyndir A Hún
Landsmót UMFÍ í Hveragerði 1949 (Pokamótið)
Nordheimsund, Harðangri Noregi (póstkortI
Sigurður Sigfús Benediktsson Blöndal (1863-1947) Hvammi Vatnsdal og Björn Sigurðsson Blöndal (1893-1971) Hnausum
Aðalheiður Rósa Sigurðardóttir (1835-1912) Finnstungu
Júlíus Ámundi Jónsson (1888-1973) Reykjavík frá Stöpum á Vatnsnesi
Axel Valdimar Vilhelmsson (1890-1927) verslunarstjóri Akureyri
Bjarni Jónsson frá Vogi (1863-1926) alþm-Guðmundur Björnsson (1864-1937) landlæknir frá Marðarnúpi
Benedikt Gísli Magnússon Blöndal (1883-1939) Hallormsstað
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Arndís Ásgeirsdóttir Egilsson (1839-1905) Hofi Vatnsdal
Ástríður Sigurðardóttir (1832-1902) Víðimýri frá Reykjum á Reykjabraut
Björn Lárusson Blöndal (1870-1906) frá Kornsá í Vatnsdal
Böðvar Ólafsson (1852) gullsmiður vestanhafs-frá Sveinsstöðum
Arnbjörn Bjarnason (1832-1905) Stóra-Ósi
Baldvin Eggertsson (1857-1942)-Vigdís Jónsdóttir (1862) Helguhvammi
Björn Leví Guðmunds (1863-23), Guðlaug Sigríður Sveinsdr (1869-35), Guðbjörg (1889-69) og Ásta (1897-77)
Bjarni Pálsson (1859-1922) prestur Steinnesi
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornastöðum Blönduósi
Elinborg Friðriksdóttir Vídalín (1833-1918) Víðidalstungu
Eiríkur Ólafsson (1823-1900) Brúnum undir Eyjafjöllum og Mormóni Utha USA
Egill Halldórsson (1819-1894) Reykjum
Jóhannes Sveins (1860-35), Elinborg Elísabet Jóhannesd (1857-40) Spena ov og Björn Jóhanness (1895-64) Hafnarfirði
Gísli Einarsson (1875-1969) sjómaður Viðvík Skagaströnd
Finnur Guðmundsson (1891-1971) Skrapatungu og Guðmundur Guðmundsson (1856-1935) Bakkakoti ov.
Eiríkur Halldórsson (1832-1895) Blöndudalshólum
Guðfinna Jónsdóttir (1868-1948) Hafnarfirði frá Gottorp
Hallfríður Sigurðardóttir (1873-1928) Efra-Skúfi
Guðbjörg Eggertsdóttir (1870-1950) vesturheimi-Ingibjörg Eggertsdóttir (1868-1952) frá Vatnahverfi
Guðrún Jónsdóttir (1881-1952) Snæringsstöðum Svínavatnshreppi
Gunnlaugur Kristmundsson (1880-1949) kennari og Sandgræðslustjóri Gunnarsholti
Erlendur Hallgrímsson (1860-1935) Geithömrum og Blönduósi
Andrés Björnsson (1883-1916) rithöfundur og skáld Rvk
Einar Jónsson yngri (1823-1901) Fremstagili
Elinborg Hannesdóttir (1879-1921) Nípurkoti
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Björn Benediktsson Blöndal (1852-1887) Breiðabólsstað frá Hvammi í Vatnsdal
Guðmundur Sigurðsson (1878-1921) og Anna Guðbjörg Sigurðardóttir (1878-1905) Kringlu
Björn Guðmundur Björnsson (1883-1961) Hvammstanga
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Guðrún Guðmundsdóttir-ókunn
Páll (1885-79), Ingibjörg (1889-16) og Björn (1884-05) Guðmundsbörn Böðvarshólum
Gunnlaugur Einar Gunnlaugsson (1849-1904) Syðri-Ey og Brandon Manitoba
Guðmundur Sigurðsson (1875-1923) Svertingsstöðum og kfstj Hvammstanga
Sigríður Hermannsdóttir (1889-1921) Þingeyrum 1901, vesturheimi
Guðrún Þorsteinsdóttir (1812-1885) Grímstungu og Haukagili
Björn Sigfússon (1849-1932) alþm Kornsá
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Kristín Anna Björnsdóttir (1887-1967) og Fríða Sigurbjörnsdóttir (1893-1976) Sporði Víðidal
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Peter Duus (1795-1868) kaupm Skagaströnd, Keflavík og Stokkseyri
Elísabet Björnsdóttir (1878-42) frá Marðarnúpi og Gróa Bjarnadóttir (1878-1964) Rvk
Björn Ágústsson Blöndal (1858-1911) timburmeistari Winnipeg frá Flögu í Vatnsdal
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Ágúst Böðvar Jónsson (1892-1987) Hofi Vatnsdal
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Einar Guðmunds (1854-16), Sigurlaug Björnsd (1858-32), Björn (1886-67), Elísabet (1884-28) og Magdalena (1897-85) Síðu
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Þorsteinn Þorsteinsson (1854) Miðhópi
Jón Jóhann Bjarnason (1863-1948) Brúarlandi Skagaströnd og fjsk
Sigríður Þorvaldsdóttir (1876-1944) Brekkulæk og Páll Kolka (1895-1971).