Showing 140 results

Archival description
Akureyri With digital objects
Print preview View:
Kona og drengur
Kona og drengur
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) skáldkona frá Hallárdal
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) skáldkona frá Hallárdal
Ingibjörg Lárusdóttir (1860-1949) Ólafshúsi Blö
Ingibjörg Lárusdóttir (1860-1949) Ólafshúsi Blö
Þórður Guðmundsson (1864-1921) frá Stjúgsstöðum
Þórður Guðmundsson (1864-1921) frá Stjúgsstöðum
Margrét Kristjánsdóttir (1888-1964) Þorsteinshúsi Blönduósi
Margrét Kristjánsdóttir (1888-1964) Þorsteinshúsi Blönduósi
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Óþekktur maður
Óþekktur maður
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marí...
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marín Elísabet eða Elín Oddbjörg)
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Benedikt Kristjánsson (1840-1915) Grenjaðarstað
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Anna Kristófersdóttir (1864-1956)-Jónas Jónsson (1860) Bjargshóli og Syðri Reykjum Miðfirði
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornustöðum Blönduósi
Guðrún Sigurðardóttir (1855-1930) Bröttuhlíð og Fornustöðum Blönduósi
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Friðrik Magnússon (1860-1946) Bjarghúsum Vesturhópi
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Elísabet Ragnhildur Guðmundsdóttir (1872-1962) Hæli
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Guðmundsson (1876-1959) Þorfinnsstöðum Vesturhópi
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Guðmundur Tómasson og Guðrún Eysteinsdóttir (1851-1917) Ljótshólum
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Guðný Ragnhildur Hjartardóttir (1884-1956) Litla-Enni Blönduósi
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmund...
Ingibjörg Jóhannesd (1875-57) Efra-Núpi, Guðlaug Gestsd (1853-45) Snartartungu og Guðrún H Ásmundsd (1879-36) Ak
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Jónatan Jósafatsson (1819-1879) Þernumýri og Miðhópi
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Ari Sæmundsen (1880-1923) Blönduósi
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870-26)-Þuríður Sæmundsen (1894-67)-Þorgerður (1918-05)-Magdal...
Evald Eilert Pétursson Sæmundsen (1870-26)-Þuríður Sæmundsen (1894-67)-Þorgerður (1918-05)-Magdalena (1921-98) Blönduósi
Sigurður Jónsson (1898-1968) frá Brún
Sigurður Jónsson (1898-1968) frá Brún
Guðmundur Jóhannesson (1900-1991) Svínavatni
Guðmundur Jóhannesson (1900-1991) Svínavatni
Davíðsína Sigurðardóttir (1900-1969) saumakona Blönduósi
Davíðsína Sigurðardóttir (1900-1969) saumakona Blönduósi
Árni Sigurðsson (1904-1938) Blönduósi
Árni Sigurðsson (1904-1938) Blönduósi
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Vigfús Lárus Friðriksson (1899) og Axel Friðriksson (1901-1981) frá Bjarghúsum
Vigfús Lárus Friðriksson (1899) og Axel Friðriksson (1901-1981) frá Bjarghúsum
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Mjóadal
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Friðrik Valdemar Davíðsson (1860-1883) fyrsti verslunarstjóri í Höpfnerbúð á Blönduósi 1882
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og  póstmeistari Eskifirði
Friðrik Pétur Möller (1846-1932) verslunarstj Blönduósi og póstmeistari Eskifirði
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Garðar Gíslason (1876-1959) stórkaupmaður-Páll Friðrik Halldórsson (1875-1941) Erindreki
Pétur Magnússon (1911-1949) læknir Rvk
Pétur Magnússon (1911-1949) læknir Rvk
Herborg Laufey (1913-2005)-Anna María (1905-1961) Gestsdætur frá Björnólfsstöðum
Herborg Laufey (1913-2005)-Anna María (1905-1961) Gestsdætur frá Björnólfsstöðum
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Karl Ásgeir Sigurgeirsson (1863-1958) Bjargi Miðfirði
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Rakel Káradóttir. Brúðkaupsmynd
Rakel Káradóttir. Brúðkaupsmynd
Akureyri
Akureyri
Stefán Magnússon (1838-1925) Flögu Vatnsdal
Stefán Magnússon (1838-1925) Flögu Vatnsdal
Sigurður Jónsson (1877-1944) Vöglum
Sigurður Jónsson (1877-1944) Vöglum
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Páll Árnason (1906-1991) Glaumbæ
Páll Árnason (1906-1991) Glaumbæ
Fritz Gunnlaugur Oddsen (1902-1980) og Þorvaldur Ásgeir (1900-1986) Kristjánssynir, málarar Rvk
Fritz Gunnlaugur Oddsen (1902-1980) og Þorvaldur Ásgeir (1900-1986) Kristjánssynir, málarar Rvk
Oktavía Þórðardóttir (1891-1911) frá Strjúgsstöðum vk Undirfelli
Oktavía Þórðardóttir (1891-1911) frá Strjúgsstöðum vk Undirfelli
Guðrún Helga Einarsdóttir (1900-1994) Zophoníasarhúsi Blönduósi
Guðrún Helga Einarsdóttir (1900-1994) Zophoníasarhúsi Blönduósi
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) frá Finnstöðum Skagaströnd
Guðríður Jósefsdóttir (1874-1923) frá Finnstöðum Skagaströnd
Elinborg Guðmundsdóttir (1876) saumakona Hvammstanga
Elinborg Guðmundsdóttir (1876) saumakona Hvammstanga
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ágústa Guðrún Jóepsdóttir (1884-1962) Lindarbrekku Blönduósi
Ásgeir Magnús Ingólfur Jónsson (1871-1923) Sellátrum Reyðarfirði og Siglufirði, frá Þingeyrum
Ásgeir Magnús Ingólfur Jónsson (1871-1923) Sellátrum Reyðarfirði og Siglufirði, frá Þingeyrum
Anton Bjarnason (1914-1992) málari Rvk frá Birkihlíð (Hólkoti) Skagaf
Anton Bjarnason (1914-1992) málari Rvk frá Birkihlíð (Hólkoti) Skagaf
Guðrún Þorvaldsdóttir (1901-1949) og Guðmundur Guðmundsson (1893-1976) Fossum
Guðrún Þorvaldsdóttir (1901-1949) og Guðmundur Guðmundsson (1893-1976) Fossum
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Anna Magnúsdóttir (1864-1944) Akureyri frá Móbergi
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) vk Stóradal 1901
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Árni Árnason (1875-1941) umboðsmaður Höfðahólum á Skagaströnd
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Einar Baldvin Erlendsson Blandon (1882-1954) Rvík frá Fremstagili
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Soffía Fransiska Guðlaugsdóttir (1898-1948) leikkona Akureyri
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Þorfinnur Jónatansson (1870-1951) Glaumbæ Langadal
Þorfinnur Jónatansson (1870-1951) Glaumbæ Langadal
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Margrét Árnadóttir (25.5.1849)  bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Margrét Árnadóttir (25.5.1849) bústýra Andrésar bróður síns á Skagaströnd 1890
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Results 1 to 100 of 140