Vatnsdalshólar
Þingeyrakirkja
Skólabörn úr Sveinstaðahreppi flest nöfn kunn
Þorsteinn Gíslason og fjsk
Skólabörn úr Sveinstaðahreppi flest nöfn kunn
Brekkukot í Þingi
Þingeyrakirkja
eftir brunann á Hólabaki
Jónas Björnsson (1873-1957) og Helga Jónasdóttir (1907-1969) Hólabaki
Fanney Daníelsdóttir (1913-1968) Miðhúsum
Pétur Guðmundsson (1875-1955) Pétursborg
Flóðið í Vatnsdal, Hnausatjörn
Flóðið í Vatnsdal, Víðidalsfjall
Kristján Björn Jónasson (1900-1983) frá Skagaströnd
Vatnsdalsfjall, Axlaröxl, brúin yfir Giljá, tv refabú Guðmundar Bergman, th Hundahúsið
Vatnsdalshólar í Þingi
fjallaspeglun í lygnuvatni (Flóðið?)
Vatnsdalur, Flóðið
Vatnsdalshólar í Þingi
Rósa Ívarsdóttir (1891-82) Hvammi Vatnsdal og Halldóra G Ívarsdóttir (1887-67) Þingeyraseli
Guðrún Ólafía Jónsdóttir (1935) arkitekt frá Þingeyrum og Ómar Árnason (1936-2011) tryggingastærðfræðingur frá Syðri-Ey
Guðrún Ólafía Jónsdóttir (1935) arkitekt frá Þingeyrum og Ómar Árnason (1936-2011) tryggingastærðfræðingur frá Syðri-Ey
Grettistak í Vatnsdal
Konráð Már Eggertsson (1911-1995) Haukagili á Þingeyrasandi 17.3.1965.tif
Konráð Már Eggertsson (1911-1995) Haukagili.tif
Hallbera Eiríksdóttir (1919-1971) og Ólafur Magnússon (1915-1991) Sveinsstöðum
Konráð Már Eggertsson (1911-1995) Haukagili á Þingeyrasandi 17.3.1965.tif
Davíð Björnsson (1890-1981) vesturheimi frá Litlu Giljá, ók kona
Elna Thomsen og Leifur Sveinbjörnsson, frá aðalfundi Pólarprjón
Hólabak
Hjalti Pétursson (1952) Miðhúsum
Halldór Jónsson (1904-1983) og Oktavía Bergmann Jónasdóttir (1912-1989) Leysingjastöðum
Jósef Frímann (1899-1984), Halldór (1904-1983) og Ólafur (1894-1980) Jónssynir frá Brekku í Þingi. USA
Daníel Ingi Pétursson (1957) Miðhúsum
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) og Guðmundur Þorkelsson (1846-1919) Refstöðum og Miðgili
Guðmundur Arason (1830-1918) Ytri-Völlum
Björg Einarsdóttir (1851-1946) sk sr Hjörleifs-Mælifelli og Bergsstöðum Svartárdal
Hálfdán Bjarnason (1898-1987) aðalræðismaður í Genúa frá Steinnesi
Ingibjörg Jófríður Kristjánsdóttir (1873-1943) Sólheimum
Hjörleifur Einarsson (1831-1910) prestur Undirfelli
Margrét Gísladóttir (1843) Sporði Víðidal
Jakob Árnason (1858) vm Undirfelli 1890
Jónas Benedikt Bjarnason (1866-1965) Litladal
Margrét Ásta Stefánsdóttir (1877-1903), Sauðadalsá 1901
Bjarni Snæbjörnsson (1829-1894) Þórormstungu
Björn Sölvason (1847-1898) Jörfa ov í Víðidal
Sumarliði Brands Sumarliðason (1878) gullsmiður vesturheimi, Ási í Vatnsdal 1898
Guðfinna Tómasdóttir (1868) Skárastöðum og vesturheimi
Elín Rannveig Briem (1856-1937) Skólastjóri Ytri-Ey og Blönduósi
Björn Magnússon (1855-21), María G Ögmundsdótti (1865-45)-Syðra-Hóli og 2 börn þeirra; Magnús og María.
Guðrún Ósk Guðmundsdóttir (1852-1908) Sauðárkróki frá Sneis og Guðrún Bjarnadóttir (1890) Noregi, fósturdóttir hennar 1901
Böðvar Pétur Þorláksson (1857-1929) póstafgrm Blö og Hallgrímur Davíðsson (1872-1933) Verzlunarstjóri Akureyri
Böðvar Jónsson (1879-1954) og Sigurbjörg Jónsdóttir (1884-1975) frá Tjörn á Vatnsnesi
Guðbjörg Þorleifsdóttir (1870-1951) vesturheimi frá Móbergi
Daníval Kristjánsson (1845-1925) Selhaga, Jóhanna Jónsdóttir (1866-1931) Litla-Vatnsskarði-Solveig Danivalsdóttir (1890-1972 Sauðárkróki
Guðrún Frímannsdóttir (1855-1904) Miðhópi
Guðríður Ólafsdóttir (1880) Grafarkoti
Guðmundur Gíslason (1866-1937) Króksseli
Þorleifur Kr Sveinsson (1869-1921), Guðrún Eggertsdóttir (1863-1953), Eggertína (1896) og Helga (1900) Enni og Vesturheimi
Guðmundur Guðmundsson (póli) (1838) Efri-Lækjardal 1890
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak frá Bjarghúsum Vesturhópi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1867-1916)-Hálfdán Bjarnason (1898-1987) Steinnesi
Jón Stefán Þorláksson (1847-1907) prestur og Ragnheiður Pálsdóttir (1866-1930) Tjörn á Vatnsnesi
Guðmundur Einarsson (1859-1936) Engihlíð Langadal
Valdemar Jónsson (1865-1949) Þramar-Valdi. Bóndi Þröm 1920-vkm Blönduósi
Benedikt Frímann Magnússon (1873-1955) kennari Spákonufelli
Guðmundur Elínborgarson, Guðmundsdóttur (1851-1899) fræðimaður Skarfshóli
Sigurbjörg Pálsdóttir (1856-1920) og Guðmundur Björnsson (1852-1928) Böðvarshólum
Hallgrímur Hermannsson (1892) Þingeyrum
Hólmfríður Eggertsdóttir (1859-1935) og Margrét Halldórsdóttir (1887-1965) Vesturheimi frá Þernumýri
Ingibjörg Stefánsdóttir (1862-1950) Engihlíð
Jóhannes Tómasson (1865-1947) Vinaminni Blönduósi
Björn Lárusson Blöndal (1870-1906) frá Kornsá í Vatnsdal
Böðvar Ólafsson (1852) gullsmiður vestanhafs-frá Sveinsstöðum
Baldvin Eggertsson (1857-1942)-Vigdís Jónsdóttir (1862) Helguhvammi
Jóhannes Sveins (1860-35), Elinborg Elísabet Jóhannesd (1857-40) Spena ov og Björn Jóhanness (1895-64) Hafnarfirði
Gísli Einarsson (1875-1969) sjómaður Viðvík Skagaströnd
Guðfinna Jónsdóttir (1868-1948) Hafnarfirði frá Gottorp
Guðbjörg Eggertsdóttir (1870-1950) vesturheimi-Ingibjörg Eggertsdóttir (1868-1952) frá Vatnahverfi
Guðmundur Sigurðsson (1878-1921) og Anna Guðbjörg Sigurðardóttir (1878-1905) Kringlu
Þorsteinn Konráðsson (1873-1959) Eyjólfsstöðum Vatnsdal
Guðrún Einarsdóttir (1868-1929) Svertingsstöðum og Hvammstanga
Guðmundur Árnason (1877-1954)-Ingibjörg Pálsdóttir (1863-1947)-Ingimundur (1893-1973) Múla Linakradal
Jónas Erlendsson (1818-1895) Tindum og Orrastöðum
Böðvar Jónsson Bjarkan (1879-1938) Akureyri frá Sveinsstöðum
Björg Karitas Þorláksdóttir Blöndal (1874-1934) Khöfn og París og Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1943) Flögu í Skriðdal
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili
Eggert Helgason (1830-1910) Helguhvammi
Friðrik Frímann Halldórsson (1878-1935) Hvammstanga frá Efri-Mýrum
Eggert Jónsson (1836-1907) Ánastöðum
Guðjón Ingvi Jónsson (1860-1930) Leysingjastöðum
Davíð Jónsson (1857) Kirkjuhvammi 1901
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti Svínadal
Anna Halldóra Bessadóttir (1877-1952) Sölvabakka