Páll Leví Jónsson (1854-1922) Heggstöðum
Sigurður Árnason (1836) Kirkjuhvammi
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Ragnheiður Lárusdóttir Blöndal (1876-1957) Húsinu á Eyrarbakka og Selfossi
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Bergsveinn Jakobsson (1861-1948) Bálkastöðum
Ósk Bjarnadóttir (1862-1953) vesturheimi 1888-systir Tryggva Bjarnasonar alþm-Síðu 1870
Oddný Jónsdóttir (1882-1902) frá Sveinsstöðum
Björg Jónsdóttir (1844-1941) Hnjúkum-Sumarliði Tómasson (1885-1958) Blönduósi
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-60) Hvammst og Rvk og Ólafur Jónsson (1874-49) gjaldk hjá Kveldúlfi frá Hafursstöðum
Ólafur Ólafsson (1851) Grafarkoti
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Ósk Stefánsdóttir (1837-1922) Skarði og Ánastöðum
Björn Leví Guðmunds (1863-23), Guðlaug Sigríður Sveinsdr (1869-35), Guðbjörg (1889-69) og Ásta (1897-77)
Sigurbjarni Jóhannesson (1866-1947) faktor Hvammstanga og Rvk
Sigríður Guðmundsdóttir (1862-1912) vk Blönduósi frá Kollugerði
Sigurgeir Pálsson (1829-1925) Skárastöðum
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Ólöf Ingibjörg Jónsdóttir (1832-1903) Auðunnarstöðum Víðidal
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Baldvin Eggertsson (1857-1942)-Vigdís Jónsdóttir (1862) Helguhvammi
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Valgerður Tómasdóttir (1831-1908) Þóroddsstöðum V-Hvs
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
[Friðrik] Theódór Ólafsson (1853-1906) verslunarstj Borðeyri
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Bjarni Snæbjörnsson (1829-1894) Þórormstungu
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Ragnar Smith Gunnlaugsson (1882-1918) við Manitobavatn, frá Syðri-Ey
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Ögn Auðbjörg Grímsdóttir (1880) Kolugili
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Ingibjörg Ingimundardóttir (1866-1946) og Páll Valdimar Guðmundsson Kolka (1895-1971) Blönduósi
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Sigríður Ingibjörg Sigurðardóttir (1858-1915) Vertshúsi Blö
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Böðvar Jónsson (1879-1954) og Sigurbjörg Jónsdóttir (1884-1975) frá Tjörn á Vatnsnesi
Elín Sakaríasdóttir (1831-1906) ljósmóðir Hrútatungu
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elínborg Jónsdóttir (1881-1899) Guðlaugsstöðum
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Guðrún Jónasdóttir (1829-1906) Yxnatungu Víðidal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Kristín Sigurðardóttir (1867-1904) kennari-Sigurbjörg Gísladóttir (1873-1940) Húnstöðum
Böðvar Ólafsson (1852) gullsmiður vestanhafs-frá Sveinsstöðum
Björn Lárusson Blöndal (1870-1906) frá Kornsá í Vatnsdal
Einar Guðmunds (1854-16), Sigurlaug Björnsd (1858-32), Björn (1886-67), Elísabet (1884-28) og Magdalena (1897-85) Síðu
Hólmfríður Guðmundsdóttir (1836-1925) og Bjarni Einarsson (1825-1906) Blöndubakka
Bjarni Magnússon (1863-1945) Ormsstöðum á Skarðsströnd frá Koti í Vatnsdal
Erlendur Guðmundsson (1863-1949) fræðimaður Gimli frá Mörk á Laxárdal fremri
Elísabet Davíðsdóttir (1864-1950) Dæli Skagafirði
Elinborg Jóhannesdóttir (1872) barnakennari vesturheimi frá Auðunnarstöðum
Sumarliði Brands Sumarliðason (1878) gullsmiður vesturheimi, Ási í Vatnsdal 1898
Davíð Jónsson (1857) Kirkjuhvammi 1901
Daníval Kristjánsson (1845-1925) Selhaga, Jóhanna Jónsdóttir (1866-1931) Litla-Vatnsskarði-Solveig Danivalsdóttir (1890-1972 Sauðárkróki
Elísabet Sigurðardóttir Knudsen (1836-1913) Ytri-Ey
Elísabet Magnúsdóttir (1818-1908) Grófargili-Hjaltabakka 1901
Eggert Helgason (1830-1910) Helguhvammi
Elinborg Hannesdóttir (1879-1921) Nípurkoti
Einar Jónsson yngri (1823-1901) Fremstagili
Margrét (1868-29) Siglufirði-Elísabet (1870-49) Kothvammi-Sigurósk (1866-35) vk Skarði Eggertsdætur frá Helguhvammi
Jóhannes Sveins (1860-35), Elinborg Elísabet Jóhannesd (1857-40) Spena ov og Björn Jóhanness (1895-64) Hafnarfirði
Eggert Jónsson (1836-1907) Ánastöðum
Anna Halldóra Bessadóttir (1877-1952) Sölvabakka
Guðbjörg Eggertsdóttir (1870-1950) vesturheimi-Ingibjörg Eggertsdóttir (1868-1952) frá Vatnahverfi
-Guðrún Hallgrímsdóttir (1853-1947) vesturheimi frá Vatnsskarði
Friðrik Eggertsson (1827) ráðsmaður á Tjörn á Vatnsnesi frá Kolþernumýri