Pálína Guðmundsdóttir (1887-1962) Katrínarkoti Hafnarfirði, frá Aðalbóli V-Hvs
Sigurlína Magnúsdóttir (1860-1940) Marbæli
Sigríður Jónsdóttir (1850-1936) Brandagili og Ísafirði
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Ragnheiður Lárusdóttir Blöndal (1876-1957) Húsinu á Eyrarbakka og Selfossi
Ragnhildur Einarsdóttir (1909-1994) frá Efra-Núpi V-Hvs
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Pálína Rósa Sigurðardóttir (1867) fór vestur um haf 1901 frá Blönduósi
Sigríður Ingibjörg Ólafsdóttir (1858-1934) Dalkoti á Vatnsnesi
Ósk Bjarnadóttir (1862-1953) vesturheimi 1888-systir Tryggva Bjarnasonar alþm-Síðu 1870
Oddný Jónsdóttir (1882-1902) frá Sveinsstöðum
Oddný Ólafsdóttir (1811-1893) Sveinsstöðum Þingi
Ólöf Jónasdóttir (1862-1943) Torfustöðum Miðfirði og Ólafur Björnsson (1915-1968) læknir Rangárþingum
Ólína Valgerður Ólafsdóttir (1854-1943) Tannastöðum
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Ósk Stefánsdóttir (1837-1922) Skarði og Ánastöðum
Salóme Jóhannsdóttir (1861) Bálkastöðum Miðfirði
Steinunn Frímannsdóttir (1863-1947) Akureyri frá Helgavatni
Svanlaug Björnsdóttir (1834-1916) Þverá Hallárdal
Sesselja Gunnlaugsdóttir (1897-1992) Gnýstöðum
Sigríður Guðmundsdóttir (1862-1912) vk Blönduósi frá Kollugerði
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Anna Árnadóttir (1851-1924) Köldukinn
Ólöf Eggertsdóttir (1849-1925) vk Læknishúsi Blö 1901, frá Þernumýri
Sigurbjörn Björnsson (1859-1936) og Sigurlaug Níelsdóttir (1868-1920) Kambhóli Víðidal
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Ólöf Ingibjörg Jónsdóttir (1832-1903) Auðunnarstöðum Víðidal
Þórunn Stefánsdóttir Flygenring (1866-1943) Hafnarfirði frá Þóreyjarnúpi
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Þorbjörg Snorradóttir (1848-1927) Núpi Dýrafirði frá Klömbrum
Þórdís Gunnlaugsdóttir (1841-1917) Þverá V-Hvs
Þórunn Elísabet Magnúsdóttir (1853-1933) Brekkukoti efri byggð og vesturheimi, Steiná 1860
Þórdís Sveinsdóttir (1884-1975) saumakona Rvk frá Kolstöðum Dölum
Þóra Guðjónsdóttir (1867-1947) Borðeyri
Þorgerður Eysteinsdóttir (1863-1941) vesturheimi frá Kolstöðum í Dölum
Þórunn Jónsdóttir (1842-1900) Blöndudalshólum
Valgerður Narfadóttir (1840-1892) Skagastönd, veitingakona Akureyri
Þóra Guðjónsdóttir (1867-1947) gestgjafi Borðeyri
Þorbjörg Elín Helga Jónsdóttir (1857) Hjallalandi frá Syðriey
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Ósk Bjarnadóttir (1875-1959) Garðsvík V-Hvs
Valgerður Tómasdóttir (1831-1908) Þóroddsstöðum V-Hvs
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Ósk Guðmundsdóttir (1840-1922) vk Krossanesi.jpg
Ólöf Hallgrímsdóttir (1855-1901) Sauðárkróki
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
(Elín Ólöf) Oddbjörg Björnsdóttir (1852) vesturheimi frá Höskuldsstöðum
Ragnheiður Sigurðardóttir (1867-1911) Búðardal
Ragnhildur Snorradóttir (1832) Klömbrum og sonarsonur hennar Sigurður Jónsson (1902-1960) Efra-Vatnshorni
Ragnheiður Árnadóttir (1859) Fremrifitjum
Rósa Jóhannesdóttir (1886-1971) Ísafirði frá Súluvöllum
Ögn Eiríksdóttir (1862) Ásbjarnarstöðum
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Ögn Auðbjörg Grímsdóttir (1880) Kolugili
Sigurósk Eggertsdóttir (1866-1935) vk Skarði á Vatnsnesi 1930
Ingibjörg Ingimundardóttir (1866-1946) og Páll Valdimar Guðmundsson Kolka (1895-1971) Blönduósi
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Magnhildur Þorveig Árnadóttir (1884-1973) Ási Vatnsdal og Mörk Hvammstanga
Sigfríður Einarsdóttir (1876-1921) South Cypress, Macdonald, Manitoba, frá Leirlæk Svalbarðsströnd
Jósefína Björg Sigurðardóttir (1865-1942) Hamri
Magdalena Margrét Sæmundsen Evaldsdóttir Möller (1843-1941) Blönduósi
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þorbjörg Kristmundsdóttir (1841-1923) Sveinsstöðum
Torfhildur Hólm Þorsteinsdóttir (1845-1918) skáldkona Skagaströnd
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Guðbjörg Bebensee Bjarnadóttir (1879-1933) Akureyri frá Illugastöðum á Laxárdal fremri
Guðbjörg Bebensee Bjarnadóttir (1879-1933) Akureyri frá Illugastöðum á Laxárdal fremri
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Ögn Eyjólfsdóttir (1854-1940) Krossanesi
Sigurlaug (1878-1966) Torfast Bisk og Jóhannes (1883-69) Efrahvoli, Erlendsbörn frá Brekku í Þingi
Þorsteinn Gunnarsson (1852-1942) lögrm og Sveinbjörg Gróa Sveinsdóttir (1853-1935) vk Blö 1880, Rvk
Sigríður Ingibjörg Sigurðardóttir (1858-1915) Vertshúsi Blö
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
Kristín Anna Björnsdóttir (1887-1967) og Fríða Sigurbjörnsdóttir (1893-1976) Sporði Víðidal
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Anna Lilja Tómasdóttir (1878-1973) Víkum á Skaga
Auðbjörg Jónsdóttir (1853-1929) Illugastöðum Vatnsnesi
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Elín Sakaríasdóttir (1831-1906) ljósmóðir Hrútatungu
Lucinda Jósefa Augusta Möller (1879-1927) og Gísli Ísleifsson (1868-1932) sýslumaður Blönduósi
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Elísabet Björnsdóttir (1878-42) frá Marðarnúpi og Gróa Bjarnadóttir (1878-1964) Rvk
Elínborg Jónsdóttir (1881-1899) Guðlaugsstöðum
Sigurlaug Guðmundsdóttir (1868-1960)-Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási Vatnsdal
Guðrún Björnsdóttir Arason (1903-1951) Víðimýri frá Litlu-Giljá
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Guðrún Jónasdóttir (1829-1906) Yxnatungu Víðidal