Showing 474 results

Archival description
Reykjavík With digital objects
Print preview View:
Andrés Þorleifsson (1809-1865) Geithömrum
Andrés Þorleifsson (1809-1865) Geithömrum
Páll Vídalín (1827-1873) alþm Víðidalstungu
Páll Vídalín (1827-1873) alþm Víðidalstungu
Benedikt Gröndal Sveinbjarnarson (1826-1907) skáld og kennari Reykjavík
Benedikt Gröndal Sveinbjarnarson (1826-1907) skáld og kennari Reykjavík
Einar Ásmundsson (1828-1893) alþm og gullsmiður Nesi Höfðahverfi
Einar Ásmundsson (1828-1893) alþm og gullsmiður Nesi Höfðahverfi
Páll jökull Pálsson (1848-1912) jöklafari. Brunnum í Suðursveit ov
Páll jökull Pálsson (1848-1912) jöklafari. Brunnum í Suðursveit ov
Eiríkur Briem (1846-1929) prestur Steinnesi
Eiríkur Briem (1846-1929) prestur Steinnesi
Jóhanna Jónsdóttir (1820-1881) og maður hennar Jón Guðmundsson (1818-1877) Holtastöðum
Jóhanna Jónsdóttir (1820-1881) og maður hennar Jón Guðmundsson (1818-1877) Holtastöðum
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930)-prestur Auðkúlu
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930)-prestur Auðkúlu
Björn Jónsson (1858-1924) prestur Miklabæ Skagafirði
Björn Jónsson (1858-1924) prestur Miklabæ Skagafirði
Þórunn Elísabet Magnúsdóttir (1853-1933) Brekkukoti efri byggð og vesturheimi, Steiná 1860
Þórunn Elísabet Magnúsdóttir (1853-1933) Brekkukoti efri byggð og vesturheimi, Steiná 1860
Guðmundur Pálsson (1836-1886) sýslumaður Borg á Mýrum, frá Stað í Hrútafirði
Guðmundur Pálsson (1836-1886) sýslumaður Borg á Mýrum, frá Stað í Hrútafirði
Steinunn Theodóra Guðmundsdóttir (1835-1907) (Steinunn Dóróthea Guðmundsdóttir skv Guðfræðingatal...
Steinunn Theodóra Guðmundsdóttir (1835-1907) (Steinunn Dóróthea Guðmundsdóttir skv Guðfræðingatali) Sauðafelli
Ögn Eyjólfsdóttir (1854-1940) Krossanesi
Ögn Eyjólfsdóttir (1854-1940) Krossanesi
Pétur Kristófersson (1840-1906) Stóruborg
Pétur Kristófersson (1840-1906) Stóruborg
Þorvaldur Ásgeirsson (1836-1887) prestur Hjaltabakka
Þorvaldur Ásgeirsson (1836-1887) prestur Hjaltabakka
(Björg) Margrét Magnúsdóttir Ólsen (1857-1922) Stórólfshvoli-frá Þingeyrum
(Björg) Margrét Magnúsdóttir Ólsen (1857-1922) Stórólfshvoli-frá Þingeyrum
Oddur Jónsson (1859-1920) héraðslæknir Miðhúsum Reykhólahreppi Barð frá Þórormstungu
Oddur Jónsson (1859-1920) héraðslæknir Miðhúsum Reykhólahreppi Barð frá Þórormstungu
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsmaður Stafholtsey 1905
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsmaður Stafholtsey 1905
Finnbogi Jakobsson (1856-1891) bóndi Fögrubrekku Hrútafirði
Finnbogi Jakobsson (1856-1891) bóndi Fögrubrekku Hrútafirði
Ragnheiður Sigurðardóttir (1867-1911) Búðardal
Ragnheiður Sigurðardóttir (1867-1911) Búðardal
Sigurlaug Björg Árnadóttir Knudsen (1863-1949)-Breiðabólsstað
Sigurlaug Björg Árnadóttir Knudsen (1863-1949)-Breiðabólsstað
Jórunn Ragnheiður Guðmundsdóttir (1856-1916) saumakona Þingholtsstræti 13 Rvk 1901
Jórunn Ragnheiður Guðmundsdóttir (1856-1916) saumakona Þingholtsstræti 13 Rvk 1901
Kristjana Gísladóttir (1861) vk Eiðsstöðum
Kristjana Gísladóttir (1861) vk Eiðsstöðum
Þorsteinn Björn Magnússon (1860-1892) frá Sunnuhlíð í Vatnsdal
Þorsteinn Björn Magnússon (1860-1892) frá Sunnuhlíð í Vatnsdal
Jón Pálsson (1864-1931) prestur Höskuldsstöðum
Jón Pálsson (1864-1931) prestur Höskuldsstöðum
Hallgrímur Eggert Magnús Thorlacius (1864-1944) prestur Ríp og Glaumbæ
Hallgrímur Eggert Magnús Thorlacius (1864-1944) prestur Ríp og Glaumbæ
Sigurjón Markússon (1879-1959) sýslumaður ma Eskifirði
Sigurjón Markússon (1879-1959) sýslumaður ma Eskifirði
Þorgerður Eysteinsdóttir (1863-1941) vesturheimi frá Kolstöðum í Dölum
Þorgerður Eysteinsdóttir (1863-1941) vesturheimi frá Kolstöðum í Dölum
Jón Ásgeirsson (1839-1898) Þingeyrum
Jón Ásgeirsson (1839-1898) Þingeyrum
Sigríður Þorvaldsdóttir (1876-1944) Hjaltabakka
Sigríður Þorvaldsdóttir (1876-1944) Hjaltabakka
Sigríður Árnadóttir (1880-1965) kennari og Sigríður Jóhannesdóttir (1851-1890) Glæsibæ
Sigríður Árnadóttir (1880-1965) kennari og Sigríður Jóhannesdóttir (1851-1890) Glæsibæ
Sigríður Jónsdóttir (1856-1930) prestsfrú Gaulverjabæ
Sigríður Jónsdóttir (1856-1930) prestsfrú Gaulverjabæ
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-1960) Hvammstanga og Rvk
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-1960) Hvammstanga og Rvk
Kristín Ásgeirsdóttir Blöndal (1838-1919) Kornsá
Kristín Ásgeirsdóttir Blöndal (1838-1919) Kornsá
Jóhanna Katrín Kristjana Eggertsdóttir Briem (1872-1962) Hálsi, Reykholti, Gaulverjabæ og Laugarb...
Jóhanna Katrín Kristjana Eggertsdóttir Briem (1872-1962) Hálsi, Reykholti, Gaulverjabæ og Laugarbökkum Ölfusi
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Jónas Jónasson (1840) Súluvöllum Vesturhópi
Jónas Jónasson (1840) Súluvöllum Vesturhópi
Stefán Jónsson (1863-1924) Smyrlabergi og Litla-Búrfelli
Stefán Jónsson (1863-1924) Smyrlabergi og Litla-Búrfelli
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöðum 1901
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöðum 1901
Hjálmar Lárusson (1868-1927) myndskeri Blönduósi
Hjálmar Lárusson (1868-1927) myndskeri Blönduósi
Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási í Vatnsdal
Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási í Vatnsdal
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-1960) Hvammstanga og Rvk
Soffía Guðrún Jónsdóttir (1873-1960) Hvammstanga og Rvk
Jón Jónsson (1863-1943)-Þorbjörg Jóhannesdóttir (1871-1950) Huppahlíð Miðfirði
Jón Jónsson (1863-1943)-Þorbjörg Jóhannesdóttir (1871-1950) Huppahlíð Miðfirði
Ólöf Hallgrímsdóttir (1855-1901) Sauðárkróki
Ólöf Hallgrímsdóttir (1855-1901) Sauðárkróki
Margrét Oddný Jónasdóttir (1879-1961) Eyjólfsstöðum
Margrét Oddný Jónasdóttir (1879-1961) Eyjólfsstöðum
Páll Jónsson (1853-1939) Holtastöðum-vegaverkstjóri
Páll Jónsson (1853-1939) Holtastöðum-vegaverkstjóri
Þóra Jóhannsdóttir 20.10.1887 Stafholti 1890 [sögð heita Ólafía Jóhannsdóttir frá Stafholti)
Þóra Jóhannsdóttir 20.10.1887 Stafholti 1890 [sögð heita Ólafía Jóhannsdóttir frá Stafholti)
Jóhanna Gróa (1877-1960) Reykjavík og Kristín Ingunn (1875-1960) Blikastöðum Jósafatsdætur frá Ho...
Jóhanna Gróa (1877-1960) Reykjavík og Kristín Ingunn (1875-1960) Blikastöðum Jósafatsdætur frá Holtastöðum
Ingibjörg Björnsdóttir (1875-1940) Torfalæk
Ingibjörg Björnsdóttir (1875-1940) Torfalæk
Sigríður Lárusdóttir Blöndal (1865-1929) prestsfrú Siglufirði
Sigríður Lárusdóttir Blöndal (1865-1929) prestsfrú Siglufirði
Teitur Teitsson (1855-1923) Víðidalstungu
Teitur Teitsson (1855-1923) Víðidalstungu
Páll Vídalín Jónsson (1877-1919) verslunarstj Akureyri frá Auðunnarstöðum
Páll Vídalín Jónsson (1877-1919) verslunarstj Akureyri frá Auðunnarstöðum
Jón Tryggvi Jónsson Bergmann (1874) vesturheimi frá Almenningi
Jón Tryggvi Jónsson Bergmann (1874) vesturheimi frá Almenningi
Margrét Andrea Þórðardóttir (1841-1938) prestfrú Hjaltabakka og Gaulverjabæ
Margrét Andrea Þórðardóttir (1841-1938) prestfrú Hjaltabakka og Gaulverjabæ
Þórdís Gunnlaugsdóttir (1841-1917) Þverá V-Hvs
Þórdís Gunnlaugsdóttir (1841-1917) Þverá V-Hvs
Sigurður Halldórsson (1844-1924) hagyrðingur Efri-Þverá Vesturhópi
Sigurður Halldórsson (1844-1924) hagyrðingur Efri-Þverá Vesturhópi
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Salóme Pálmadóttir (1874-1957) Skrók, frá Löngumýri-Valdís Jónsdóttir (1886-1929) Gautsdal 1920
Salóme Pálmadóttir (1874-1957) Skrók, frá Löngumýri-Valdís Jónsdóttir (1886-1929) Gautsdal 1920
(Kristín) Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) Rvk frá Marðarnúpi í Vatnsdal
(Kristín) Elísabet Björnsdóttir (1878-1942) Rvk frá Marðarnúpi í Vatnsdal
Guðríður Þorvaldsdóttir (1875-1930) ljósmóðir Blönduósi og Skagaströnd
Guðríður Þorvaldsdóttir (1875-1930) ljósmóðir Blönduósi og Skagaströnd
María Kristín Valgarðsdóttir Claessen (1880-1964) og Sigurður Jónsson Thoroddsen (1863-1955) land...
María Kristín Valgarðsdóttir Claessen (1880-1964) og Sigurður Jónsson Thoroddsen (1863-1955) landsverkfr Rvk
Hildur Solveig Sveinsdóttir (1874-1931) Geitaskarði
Hildur Solveig Sveinsdóttir (1874-1931) Geitaskarði
Skúli Sigurður Þorvaldsson Sívertsen (1835-1912) Hrappsey
Skúli Sigurður Þorvaldsson Sívertsen (1835-1912) Hrappsey
Sigríður Guðrún Eggertsdóttir (1877-1907) frá Hvoli og Margrét Friðriksdóttir (1876-1959) Blönduósi
Sigríður Guðrún Eggertsdóttir (1877-1907) frá Hvoli og Margrét Friðriksdóttir (1876-1959) Blönduósi
Jónas Jónasson (1840) Súluvöllum Vesturhópi
Jónas Jónasson (1840) Súluvöllum Vesturhópi
Jósep Lárusson Blöndal (1875-1966) Siglufirði frá Kornsá
Jósep Lárusson Blöndal (1875-1966) Siglufirði frá Kornsá
Elísabet Björnsdóttir (1878-42) frá Marðarnúpi og Gróa Bjarnadóttir (1878-1964) Rvk
Elísabet Björnsdóttir (1878-42) frá Marðarnúpi og Gróa Bjarnadóttir (1878-1964) Rvk
Sigurlaug (1878-1966) Torfast Bisk og Jóhannes (1883-69) Efrahvoli, Erlendsbörn frá Brekku í Þingi
Sigurlaug (1878-1966) Torfast Bisk og Jóhannes (1883-69) Efrahvoli, Erlendsbörn frá Brekku í Þingi
Jósefína Elín Magnúsdóttir Blöndal (1872-1954) Gilsstöðum
Jósefína Elín Magnúsdóttir Blöndal (1872-1954) Gilsstöðum
Kristján Jónsson (1848-1932) Víðidalsstungu
Kristján Jónsson (1848-1932) Víðidalsstungu
Kristján Magnússon (1837-1910) kennari og sýsluskrifari Hnjúkum
Kristján Magnússon (1837-1910) kennari og sýsluskrifari Hnjúkum
Vigfús Filippusson (1843-1925) Vatnsdalshólum
Vigfús Filippusson (1843-1925) Vatnsdalshólum
María Kristín Valgarðsdóttir Claessen (1880-1964) og Sigurður Jónsson Thoroddsen (1863-1955) land...
María Kristín Valgarðsdóttir Claessen (1880-1964) og Sigurður Jónsson Thoroddsen (1863-1955) landsverkfr Rvk.tif
Jóhann Kristján Steindórsson Briem (1882-1959) prestur Melsstað
Jóhann Kristján Steindórsson Briem (1882-1959) prestur Melsstað
Ágústa Agnes Pétursdóttir (1885-1954) og móðir hennar Júlíana Guðmundsdóttir (1852-1914) Glaumbæ ...
Ágústa Agnes Pétursdóttir (1885-1954) og móðir hennar Júlíana Guðmundsdóttir (1852-1914) Glaumbæ í Langadal 1890
Ingibergur Þorkelsson (1883-1963) húsasmiður Rvk
Ingibergur Þorkelsson (1883-1963) húsasmiður Rvk
Bergljót Tómasdóttir Blöndal (1873-1948) og Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöð...
Bergljót Tómasdóttir Blöndal (1873-1948) og Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Auðólfsstöðum 1901
Anna Rósa Þorvaldsdóttir (1886-1976) kennari og skólastjóri Kvsk á Blönduósi 1911-1923
Anna Rósa Þorvaldsdóttir (1886-1976) kennari og skólastjóri Kvsk á Blönduósi 1911-1923
Pálmi Pálmason (1891-1973) vkst Rvk, SKinnastöðum 1901
Pálmi Pálmason (1891-1973) vkst Rvk, SKinnastöðum 1901
Jónína Ingibjörg Hannesdóttir (1877-1956) Auðólfsstöðum
Jónína Ingibjörg Hannesdóttir (1877-1956) Auðólfsstöðum
Magnús Pétursson (1881-1959) læknir Hólmavík frá Gunnsteinsstöðum
Magnús Pétursson (1881-1959) læknir Hólmavík frá Gunnsteinsstöðum
Jónína Sigurlaug Þorleifsdóttir (1886-1924) Geithóli V-Hvs frá Litla-Búrfelli
Jónína Sigurlaug Þorleifsdóttir (1886-1924) Geithóli V-Hvs frá Litla-Búrfelli
Sigurlaug Guðmundsdóttir (1868-1960)-Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási Vatnsdal
Sigurlaug Guðmundsdóttir (1868-1960)-Guðmundur Ólafsson (1867-1936) Ási Vatnsdal
Jón Kristjánsson (1881-1937) læknir Rvk
Jón Kristjánsson (1881-1937) læknir Rvk
Tómas Bjarnarson (1841-1929) prestur Barði í Fljótum
Tómas Bjarnarson (1841-1929) prestur Barði í Fljótum
Jónas Kristjánsson (1870-1960) læknir frá Snæringsstöðum í Svínadal
Jónas Kristjánsson (1870-1960) læknir frá Snæringsstöðum í Svínadal
Hildur Solveig Sveinsdóttir (1874-1931) Geitaskarði
Hildur Solveig Sveinsdóttir (1874-1931) Geitaskarði
Hólmfríður Þorvaldsdóttir (1877-1959) Brekkulæk
Hólmfríður Þorvaldsdóttir (1877-1959) Brekkulæk
Kristín Guðmundsdóttir (1866) verslunarstjórafrú Rvk 1930 frá Titlingsstöðum Vesturhópi
Kristín Guðmundsdóttir (1866) verslunarstjórafrú Rvk 1930 frá Titlingsstöðum Vesturhópi
Þorvaldur Bjarnarson (1840-1906) prestur Mel í Miðfirði
Þorvaldur Bjarnarson (1840-1906) prestur Mel í Miðfirði
Jón Jónsson (1886-1939) Stóradal
Jón Jónsson (1886-1939) Stóradal
Jónas Kristjánsson (1870-1960) læknir Skróki
Jónas Kristjánsson (1870-1960) læknir Skróki
Óþekktur maður og Þorvaldur Guðmundsson (1883-1961) hrstj Sauðárkróki frá Auðkúlu
Óþekktur maður og Þorvaldur Guðmundsson (1883-1961) hrstj Sauðárkróki frá Auðkúlu
Pálína Guðmundsdóttir (1887-1962) Katrínarkoti Hafnarfirði, frá Aðalbóli V-Hvs
Pálína Guðmundsdóttir (1887-1962) Katrínarkoti Hafnarfirði, frá Aðalbóli V-Hvs
Sigríður Jónsdóttir (1894-1986) Tjörn Á Vatnsnesi
Sigríður Jónsdóttir (1894-1986) Tjörn Á Vatnsnesi
Sigurlaug Guðlaugsdóttir (1851-1921) Snæringsstöðum og Hvammi Vatnsdal
Sigurlaug Guðlaugsdóttir (1851-1921) Snæringsstöðum og Hvammi Vatnsdal
Lucinda Jósefa Augusta Möller (1879-1927) og Gísli Ísleifsson (1868-1932) sýslumaður Blönduósi
Lucinda Jósefa Augusta Möller (1879-1927) og Gísli Ísleifsson (1868-1932) sýslumaður Blönduósi
Þorvaldur Ari Arason (1849-1926) Víðimýri í Skagafirði
Þorvaldur Ari Arason (1849-1926) Víðimýri í Skagafirði
Jósefína Antonía Stefánsdóttir Hansen (1889) frá Litluhlíð
Jósefína Antonía Stefánsdóttir Hansen (1889) frá Litluhlíð
Sigríður Þorsteinsdóttir (1885-1924) Hvoli V-Hvs 1920
Sigríður Þorsteinsdóttir (1885-1924) Hvoli V-Hvs 1920
Results 1 to 100 of 474