Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Þórður Guðmundsson (1864-1921) (spítala-Þórður) frá Strjúgsstöðum
Þórður Ingvarsson (1865-1927) söðlasmiður Húsavík ov
(Guðmundur) Þorsteinn Þórðarson (1873-1962) frá Mörk Laxárdal. Sauðárkróki
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Steinunn Helga Kristjánsdóttir (1880) vesturheimi frá Hæli
Anna Árnadóttir (1851-1924) Köldukinn
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Björg Steinsdóttir (1863-1894) vk Æsustöðum ov
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Jón Bjartmar (1948) Ási, Hallgrímur (1919-2018) Hvammi og Ingvar Steingríms (1922-2009) Eyjólfsst Vatnsdal
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Náttúrulífsmyndir A Hún
Heimilisfólk að Stórugiljá um1930.tif
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Frá Hjaltabakka 1947.tif
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Ingibjörg Solveig Ingimundardóttir (1866-1946) vk Torfalæk frá Tungubakka á Laxárdal
Stóra-Giljá
Stóra-Giljá
Kagaðarhóll
Reykir
Beitarhús á Beinakeldu
Bygging Húnavallaskóla
Bygging Húnavallaskóla
Bygging Húnavallaskóla
Bygging Húnavallaskóla
Kringla í Torfalækjarhreppi
Minnismerki um kristnitöku
Stóra-Giljá í Torfalækjarhreppi
Stóra-Giljá í Torfalækjarhreppi
Stóra-Giljá í Torfalækjarhreppi
Laxárvatnsvirkjun
Laxárvatnsvirkjun
Laxárvatnsvirkjun
ók tæki Laxárvatnsvirkjun
Beinakelda í Torfalækjarhreppi
Torfalækur í Torfalækjarhreppi
Húnavallaskóli
Húnavallaskóli
Horft fram Sauðadal (frá Akri)
Horft fram Sauðadal (frá Akri)
Hrossarekstur við Kagaðarhól
Kagaðarhóll
Kagaðarhóll
Kagaðarhóll
Kagaðarhóll
Hey við Grænuhlíð
Stóra-Giljá
Skafl við Sauðanes
Stóð á Torfalæk
Stóð á Torfalæk
Stóð
Stóð
Stóð
Stóð
Fjölskyldan á Beinakeldu
Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Ástríður Helga Sigurðardóttir (1860-1938) Beinakeldu og Stóru Giljá
Ingibjörg Þorvaldsdóttir (1938-2021) Akureyri og Sigurlaug Ketilríður Benediktsdóttir (1903-1995) Akureyri frá Hæli
Helga Ingibjörg Guðmundsdóttir (1859) vk Meðalheimi
Solveig Erlendsdóttir (1900-1979) Reykjum.tif
Jóhannes Erlendsson (1891-1977) Stóru-Giljá