Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Valgerður Narfadóttir (1840-1892) Skagastönd, veitingakona Akureyri
Þóra Guðjónsdóttir (1867-1947) gestgjafi Borðeyri
Brynjólfur Jónsson (1875-1957) frá Bálkastöðum-Ólafía Einarsdóttir (1877-1960) frá Tannstaðabakka
Þorbjörg Elín Helga Jónsdóttir (1857) Hjallalandi frá Syðriey
Þorvaldur Ásgeirsson (1836-1887) prestur Hjaltabakka
Óþekktur maður og Þorvaldur Guðmundsson (1883-1961) hrstj Sauðárkróki frá Auðkúlu
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Ósk Bjarnadóttir (1875-1959) Garðsvík V-Hvs
Oddur Frímann Oddsson (1844-1930) Síðu Vesturhópi
Þórður Jónsson (1865-1900) Auðólfsstöðum
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Valgerður Tómasdóttir (1831-1908) Þóroddsstöðum V-Hvs
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Snorri Júlíus Bergsson (1881-1922) sjóm Hafnarfirði
Teitur Teitsson (1855-1923) Víðidalstungu
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
[Friðrik] Theódór Ólafsson (1853-1906) verslunarstj Borðeyri
Tómas Bjarnarson (1841-1929) prestur Barði í Fljótum
Þorsteinn Hjálmarsson (1840-1921) trésm Víðidalstungu
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Ósk Guðmundsdóttir (1840-1922) vk Krossanesi.jpg
Sigurður Jakob Jónsson (1835-1913) Lækjamóti Víðidal
Ólöf Hallgrímsdóttir (1855-1901) Sauðárkróki
Bjarni Snæbjörnsson (1829-1894) Þórormstungu
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
(Elín Ólöf) Oddbjörg Björnsdóttir (1852) vesturheimi frá Höskuldsstöðum
Ragnheiður Sigurðardóttir (1867-1911) Búðardal
Ragnhildur Snorradóttir (1832) Klömbrum og sonarsonur hennar Sigurður Jónsson (1902-1960) Efra-Vatnshorni
Ragnar Smith Gunnlaugsson (1882-1918) við Manitobavatn, frá Syðri-Ey
Ragnheiður Árnadóttir (1859) Fremrifitjum
Rósa Jóhannesdóttir (1886-1971) Ísafirði frá Súluvöllum
Ögn Eiríksdóttir (1862) Ásbjarnarstöðum
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Bjarni Pálsson (1859-1922) prestur Steinnesi
Ögn Auðbjörg Grímsdóttir (1880) Kolugili
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Sigurósk Eggertsdóttir (1866-1935) vk Skarði á Vatnsnesi 1930
Pálmi Jónsson (1850-1927) Ytri-Löngumýri
Ingibjörg Ingimundardóttir (1866-1946) og Páll Valdimar Guðmundsson Kolka (1895-1971) Blönduósi
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Magnhildur Þorveig Árnadóttir (1884-1973) Ási Vatnsdal og Mörk Hvammstanga
Sigfríður Einarsdóttir (1876-1921) South Cypress, Macdonald, Manitoba, frá Leirlæk Svalbarðsströnd
Þorsteinn Einarsson (1882-1956) Reykjum Hrútafirði
Þorvaldur Ari Arason (1849-1926) Víðimýri í Skagafirði
Jósefína Björg Sigurðardóttir (1865-1942) Hamri
Þórður Thoroddsen (1856-1939) læknir og alþm
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Magdalena Margrét Sæmundsen Evaldsdóttir Möller (1843-1941) Blönduósi
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þórarinn Ágúst Þorsteinsson (1861-1945) gullsmiður Borðeyri, Ísafirði og vesturheimi
Þorbjörg Kristmundsdóttir (1841-1923) Sveinsstöðum
Bjarni Bjarnason (1849-1922) Sporðhúsum Víðidal
Torfhildur Hólm Þorsteinsdóttir (1845-1918) skáldkona Skagaströnd
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Guðrún Pálsdóttir (1839-1927) Syðri-Reystará, ekkja Svínavatni 1880
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Björn Gunnlaugsson (1847-1925) gullsmiður Gröf og Múla V-Hvs
Björn Sigfússon (1849-1932) alþm Kornsá
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Ögn Eyjólfsdóttir (1854-1940) Krossanesi
Sigurlaug (1878-1966) Torfast Bisk og Jóhannes (1883-69) Efrahvoli, Erlendsbörn frá Brekku í Þingi
Þorsteinn Gunnarsson (1852-1942) lögrm og Sveinbjörg Gróa Sveinsdóttir (1853-1935) vk Blö 1880, Rvk
Sigríður Ingibjörg Sigurðardóttir (1858-1915) Vertshúsi Blö
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Ágúst Böðvar Jónsson (1892-1987) Hofi Vatnsdal
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
Ágúst Böðvar Jónsson (1892-1987) Hofi Vatnsdal
Kristín Anna Björnsdóttir (1887-1967) og Fríða Sigurbjörnsdóttir (1893-1976) Sporði Víðidal
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Anna Lilja Tómasdóttir (1878-1973) Víkum á Skaga
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Auðbjörg Jónsdóttir (1853-1929) Illugastöðum Vatnsnesi
Benedikt Benediktson (1858-1921) Hæli
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Albert Björnsson (1869-1945) Neðstabæ Norðurárdal
Andrés Þorleifsson (1809-1865) Geithömrum
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Benedikt Benjamínsson (1849-1910) Strandapóstur Ásmundarnesi
Benedikt Gröndal Sveinbjarnarson (1826-1907) skáld og kennari Reykjavík
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Björn Ágústsson Blöndal (1858-1911) timburmeistari Winnipeg frá Flögu í Vatnsdal
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Björg Jónsdóttir (1844-1924) Hofi Vatnsdal frá Háagerði
Björn Jónsson (1854-1931) Kollafossi V-Hvs
Björn Elíeser Jónsson (1899-1975) Hamri Svínadal