Þórdís Sveinsdóttir (1884-1975) saumakona Rvk frá Kolstöðum Dölum
Kristín Jósefsdóttir (1892-1987) ljósmóðir Bíldsfelli Grafningi frá Litla-Búrfelli Svínadal
Jón Antonsson (1891-1974) kaupmaður Akureyri
Guðrún Árnadóttir Johnson (1902-1973) frá Geitaskarði
Ingibjörg Guðlaug Bjarnadóttir (1888-1968) Steiná, Lilja Svanbjörg Jónsdóttir (1917-74) Akureyri og sonur
Lára Theodórs (1894), Guðrún Arinbjarnar (1898), ók, Pétur Theódórs (1884), Kristján Arinbjarnar (1892), Finnbogi Theodórs (1892) Blönduósi
Valdimar Jóhanns (1888-75)-Sveinn Benjamíns (1875-47)-Þorleifur Kristmundsson jarlaskáld (1862-32)-Lárus Jón Ólafsson (1889-72)-Blönduósi
Olga Emilie Basberg Horgen (1889-1964) Emma Horgen. Noregi
Ingvar Stefán Pálsson (1895-1968) Balaskarði og Stefán Lýður Jónsson (1893-1969) námsstjóri Rvk
Ragnheiður Ingibjörg Sveinsdóttir (1871-27) og börn, Dalla (Karlína) 1914-88), Þormóður Ottó (1917-65) og Ragnar (1912-02) JónsbörnSkuld
Jón Davíðsson (1855-1938) vefari Geirastöðum Þingi 1910
Einar Eymann Skúlason (1900-1966) þingvörður Rvk
Haraldur Guðnason (1894-1961) sútari og grafari Akureyri
Jón Þorsteinn Jónsson (1895-1982) Leysingjastöðum
Björg Carlsdóttir Berndsen (1895-1963) Skagaströnd
Guðmundur Sigfússon (1906-1993) Eiríksstöðum
Sumarliði Jónsson Kárdal (1899-1952) vesturheimi frá Kárdalstungu
Þorbjörg Sigurðardóttir (1899-1928) Ólafsfirði frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þorsteinn Jónsson (1873-1931) Sauðanesi
Benedikt Líndal (1892-1967), Hjörtur Líndal Benediktsson (1854-1940) og Ragnhildur Líndal (1891-1966) Efra-Núpi
Tryggvi Þórhallsson (1889-1935) alþm
Friðrik Hafliði Ludvigsson (1901-1961) Reykjavík
Guðmundur Magnússon (1884-1937) Guðrúnarstöðum
Jóhann Hermann Víðdal Jóhannsson (1897-1929) ljósmyndari Blönduósi
Ólína Valgerður Ólafsdóttir (1854-1943) Tannastöðum
Ólöf Jónasdóttir (1862-1943) Torfustöðum Miðfirði og Ólafur Björnsson (1915-1968) læknir Rangárþingum
Halldór Pálsson (1896-1962) verkfr Rvk, frá Miðhúsum
Emilía Kristjánsdóttir Blöndal (1900-1973) Gilsstöðum
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Ágústa Vilhelmína Eyjólfsdóttir (1892-1962) Bergsstöðum við Kaplaskjólsveg
Þorbjörg Sigurðardóttir (1899-1928) Ólafsfirði frá Hvammi á Laxárdal fremri
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Jakobína Guðmundsdóttir (1898-1980) Engihlíð
Sigurgeir Björnsson (1885-1936) Orrastöðum
Halldór Sölvason (1897-1971) kennari Ak frá Gafli í Svínadal
Laufey Jónsdóttir (1897-1969) Hágerði Skagaströnd
Sigvaldi Björnsson (1858-1947) Skeggsstöðum Svartárdal
Sigríður Ingibjörg Hannesdóttir (1860) Kistu
Sigríður Sæunn Björnsdóttir (1902-1975) Blöndudalshólum
Sigríður (1893-1967) og Jóhanna Blöndal (1903-1988) Árnadætur frá Geitaskarði
Hannes Ólafsson (1890-1950) Eiríksstöðum í Svartárdal
Eggert Konráð Konráðsson (1878-1942) Haukagili Vatnsdal
Ingveldur Jónsdóttir (1873-1943) Hlíðarenda og Jón Jónsson (1869-1962) Eyvindarstöðum. Systkinamynd
Steinunn Guðbjörg Árnadóttir (1898-1924) Rvk frá Geithömrum
Rut Ingibjörg Magnúsdóttir (1844-1929) Selkirk frá Steiná
Steindór Marelíus Benediktsson (1897-1978) bóndi Gili, Birkihlíð og Hólkoti Skagafirði
Jónas Vilhelm Lárusson (1902-1963) Dalsá, Tungu og Sævarlandi
Benedikt Björnsson Blöndal (1887-1968) Brúsastöðum
Bjarni Jónsson (1892) vesturheimi frá Þórormstungu
Guðmundur Jónsson (1883) Sauðanesi
Jóhann Skagfjörð Halldórsson (1892-1976) skipstjóri Siglufirði frá S-Tungukoti
(Hans) Kristján (1918-1990)-Lovísa Guðrún (1911-1999) Snorrabörn Blönduósi
Pétur Theódór Jónsson (1892-1941) Tungukoti á Vatnsnesi
Kristín Sigvaldadóttir (1900-1976) Skeggstöðum Svartárdal
Hjalti Árnason (1903-1961) frá Höfðahólum
Guðmann Grímsson (1855-1934) Kofum Hvammstanga
Ingibjörg Geirmundsd (1899-76) Sandbrekku N-Múl. Ragnhildur Þórarinsd (1900-76) E-Mýrum og Sigurlaug Á Helgad (1900-92) Skagastr og Ak-Kvsk 1919-20
Ásta (1904-2000) Rvk og Guðrún (1893-90) Blönduósi Jónasdætur frá Litladal Svínavatnshreppi
Björg Benediktsdóttir (1894-1991) Efri-Lækjardal
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Jón Guðmundsson frá Borgarnesi ókunnur og Sigurður J Þorsteins (1901-1946) Rvk frá Eyjólfsstöðum
Guðrún Jónsdóttir (1887-1982) Guðrúnarstöðum
Jón Hróbjartsson (1853-1928) Gunnfríðarstöðum
Jóhanna Arnljótsdóttir Hemmert (1872-1965) Hemmertshúsi Blönduósi
Jórunn Magnúsdóttir Hinrikssonar Lindal (1895-1941) Kanada
Kristín Gísladóttir (1898-1933) Gilá
Jóhanna Þórdís Jónsdóttir (1881-1957) Tannstaðabakka Hrútafirði
Ögn Eiríksdóttir (1862) Ásbjarnarstöðum
Guðrún Björnsdóttir Arason (1903-1951) Víðimýri frá Litlu-Giljá
Jón Thordarson (1893-1967) forstjóri Rvk frá Auðólfsstöðum
Jóhannes Þorsteinsson (1864) vesturheimi fra Vatnshorni Víðidal
Sigríður Jónsdóttir (1900-1982) Þorfinnsstöðum í Víðidal
Björn Eðvald Björnsson (1903-1976) vesturheimi bróðursonur Ólafs á Árbakka, br 2542
Ben Franklín Björnsson [Ben Olson] (1898-1981) vesturheimi bróðursonur Ólafs á Árbakka. br 2541
Valdimar Guðmundsson (1878-44) Skinþúfu, Magnús Helgi Helgason (1896-79) Kolgröf og Tryggvi Jónasson (1892-52) Finnstungu
Björn Elíeser Jónsson (1899-1975) Hamri Svínadal
Sigurbjörg Theódóra Guttormsdóttir (1904-1952) Rvk frá Síðu í Víðidal
Gunnþórunn Sigurðardóttir (1898-1989) Hvammstanga
Sigurður Kristjánsson (1895-1940) Efra-Holti Svínavatnshr og Páll Kristjánsson (1901-1974) Reykjum
er; Margrét Sigurjónsdóttir (1888), Óttar (1912) og Lárus Rist (1879). nr; Regína (1919), Jóhann (1916), Sigurjón (1917) og Anna (1914)
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðrún Gísladóttir (1863-1951) Eldjárnsstöðum
Ragnhildur Jónsdóttir (1884-1978) saumakona Blöndudalshólum 1930
Þorbjörg Sigurðardóttir (1899-1928) frá Hvammi á Laxárdal.tif
Björn Leví Jónsson (1904-1979) veðurfræðingur og læknir Rvk, frá Torfalæk
Guðrún Þuríður Steindórsdóttir (1901-1999) Kópavogi frá Forsæludal
Eiríkur G Einarsson (1886-1964) verslunarmaður Rvk frá Saurum á Skaga
Jón Þorsteinn Jónsson (1895-1982) Leysingjastöðum
Stefán Ólafur Sveinsson (1893-1966) Botnastöðum, fornbókasali Rvk
Skúli Jónsson (1901-1999) Þórormstungu og Selfossi
Halldór Leví Björnsson (1898-1954) Blönduósi
Sigurður Jakobsson (1859-1945) Steiná
Guðlaug Margrét Gunnarsdóttir (1903-39) Vesturhópshólum og Hólmfríður Steinunn Jónsdóttir (1903-67) Undirfelli
Þórður Kristinn Jónsson (1858-1941) Steindyrum Svarfaðardal
Stefán Ágústsson (1899-1989) Ytri-Ey
Pálína Bergsdóttir (1902-1985) Skrók, Mánaskál 1910
Jóhannes Nordal (1851-1946) íshússtjóri Reykjavík
Jóhannes Kristófersson (1866-1951) Fremri-Fitjum-kh Þuríður Gunnarsdóttir Marteinssonar
Kristín Guðmundsdóttir Bergmann (1877-1943) Marðarnúpi