Helga Jónsdóttir (1864) Móbergi 1870
Guðrún Frímannsdóttir (1855-1904) Miðhópi
Guðrún Jónsdóttir (1852-1914) Kagaðarhóli
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Guðrún Ásta Ingimundardóttir (1874-1974) Minna-Akragerði og Seyðisfirði frá Tungubakka Holtastaðasókn
Guðbjörg Símonardóttir (1873-1957) Stóru-Ásgeirsá Víðidal
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum Langadal
Guðrún Ósk Guðmundsdóttir (1852-1908) Sauðárkróki frá Sneis og Guðrún Bjarnadóttir (1890) Noregi, fósturdóttir hennar 1901
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Ástríður Jónsdóttir (1850-1914) Spákonufelli
Björg Stefánsdóttir (1852-1913) Meðalheimi
Elín Rannveig Briem (1856-1937) Skólastjóri Ytri-Ey og Blönduósi
Hildur Solveig Bjarnadóttir Thorarensen (1835-1915) Geitaskarði
Guðríður Ólafsdóttir (1880) Grafarkoti
Guðrún Þorsteinsdóttir (1812-1885) Grímstungu og Haukagili
Guðrún Bjarnadóttir (1860-1936) vk Litlu-Giljá ov-vesturheimi
Guðrún Finnbogadóttir (1810-1900) Melsstað í Miðfirði
Halla Jónasdóttir (1844-1929) vk Tindum 1890
Sigríður Árnadóttir (1870-1958) Ytra-Hóli
Guðmundur Arason (1830-1918) Ytri-Völlum
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Guðrún Jónasdóttir Bergmann Thorlacius (1831-1918) Hafsteinsstöðum Skagaf og Winnipeg
Hólmfríður óþekkt. Bræður hennar Sveinn og Þorleifur
Guðrún Jónsdóttir (1835-1905) Ólafshúsi og Guðrúnarhúsi-Auðólfsstöðum frá Undirfelli
Guðný Sæbjörg Finnsdóttir (1864-1923) Bakkakoti og Svangrund Refasveit
Guðrún Bjarnhéðinsdóttir (1859-1900) Halldórsstöðum S-Þing, frá Böðvarshólum
Ingibjörg Vigfúsdóttir (1872-1944) Ak frá Bjarghúsum Vesturhópi
Ingibjörg Davíðsdóttir (1866-1947) vk Gilá og Auðunnarstöðum
Margrét Ásta Stefánsdóttir (1877-1903), Sauðadalsá 1901
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Ingibjörg Stefánsdóttir (1862-1950) Engihlíð
Lucinda Jósefa Augusta Möller (1879-1927) Blönduósi
Margrét Ólöf Sigvaldadóttir Blöndal (1830-1890) Hvammi Vatnsdal
Ingiríður Jónsdóttir 13.7.1865 Pálmasonar í Stóradal og Ingibjargar Salóme Jónssonar
Sigríður Magnúsdóttir Möller (1822-1896) Blönduósi
(Ósk) Ingibjörg Björnsdóttir (1870) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Ingibjörg Jófríður Kristjánsdóttir (1873-1943) Sólheimum
Ingibjörg Jónsdóttir (1831-1894) Umsvölum
Hólmfríður Jónsdóttir (1876) Jaðri Hrútafirði
Ingunn Pálsdóttir (1867-1948) Akri
Ingibjörg Margrét Þórarinsdóttir (1853) vk Miðhópi
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1868) ljósmóðir vesturheimi
Ingibjörg Sigurðardóttir (1859) vk Stóruborg 1910
Ingunn Pálmadóttir (1869-1923) Churchbridge, Assiniboia, frá Torfalæk
Helga Gísladóttir (1842-1918) Sauðanesi
Ingibjörg Stefánsdóttir (1858) húskona Þverá í Hallárdal 1910
Margrét Gísladóttir (1843) Sporði Víðidal
Jakobína Sigríður Klemensdóttir (1864-1946) Móbergi
Guðríður Ólafsdóttir (1864-1942) Ormarsstöðum Fellum
Kristín Jóhanna Jónsdóttir (1874-1945) Rvk frá Auðkúlu
Margrét Þorsteinsdóttir (1836-1893) Skeggstöðum Svartárdal
Jóhanna Hjálmarsdóttir (1874-1905) Ísafirði frá Brandaskarði
Soffía Ólafsdóttir (1871-1899) Guðrúnarstöðum Vatnsdal 1890
Margrét Friðriksdóttir 10.8.1864, Þórukoti og Lækjamótum 1880 og 1890
Konkordía Steinsdóttir (1864-1931) Mýrarkoti á Laxárdal fremri og Kistu Blönduósi
Ingibjörg Salóme Þorleifsdóttir (1826-1909)-Stóradal
Solveig Sigurbjörg Jónsdóttir (1862-1927) fósturdóttir Brún 1870, Syðra-Vatni 1890
Steinunn Steinsdóttir (1840-1915) Eyjólfsstöðum
Kristín Sveinsdóttir (1860-1947) Ystagili sjá umfjöllun í NOTES / Athugasemdum
Kristín Indriðadóttir (1873-1941) Ytri-Ey
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Margrét Friðriksdóttir Möller (1873-1956) ljósmyndari Eskifirði og Stokkseyri
Kristín Sveinsdóttir (1863) Undirfelli 1901 og Grímstungu 1910
Steinunn Bjarnadóttir (14. nóvember 1869) kennari í vesturheimi
Sigríður Sigfúsdóttir (1853-1936) Hvammstanga
Marín Níelsdóttir Havsteen (1821-1892) prestsmadama Höskuldsstöðum
Ólöf Árnadóttir (1873) vk Lækjarmótum Víðidal 1890
Pálína Eggertsdóttir (1882-1963) Hvammstanga
Sigríður Guðbjörg Kristmundsdóttir (1869-1941) Hafursstöðum og Sigurðarhúsi Hólanesi
Sigríður Hjálmarsdóttir (1834-1908) Holtastaðakoti og Ólafshúsi
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) Árbakka
Salóme Jónsdóttir (11.1.1859) frá Grafarkoti
Steinunn Erlendsdóttir (1826-1898) Mörk Laxárdal fremri
Stefanía Andrea Guðmundsdóttir (1873-1918) Djúpavogi, Kvsk Ytri-Ey 1891 og ók kona th, líklega skólasystir hennar.
Sigríður Bjarnadóttir (1841-1910) Bjarghúsi og Urðarbaki
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Hjallalandi 1890
Pálína Ragnhildur Björnsdóttir (1857-1917) Efra-Núpi Miðfirði
Sigríður Þorleifsdóttir (1836-1907) Kjörvogi frá Hjallalandi
Solveig Bergljót Stefánsdóttir (1879-1961) vkk Akureyri
Sigríður Kristjánsdóttir (líklega Sigríður Ólafsdóttir (1875-1952) uppeldissystir Jóns Kristjánssonar, Ágerði Ef og Rvk).
Ragnhildur Guðmannsdóttir (1872-1914) Ytra-Hóli og Guðmann Kristjánsson (1897-1927) stud med
Oddný Jónsdóttir (1882-1902) frá Sveinsstöðum
Valgerður Ósk Ólafsdóttir (1857-1933) Hæli, Bjarnastöðum og Blönduósi
Sigríður Guðmundsdóttir (1862-1912) vk Blönduósi frá Kollugerði
Þuríður Ragnheiður Sigfúsdóttir (1851-1906) Skagaströnd
Þorbjörg Helgadóttir (1839-1929) ljósmóðir Marðarnúpi
Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Ósk Stefánsdóttir (1837-1922) Skarði og Ánastöðum
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Sigurveig Jóhannesdóttir (1832-1899) Vesturheimi frá Laxamýri-Kagaðarhóli 1880
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Guðrún Margrét Þorsteinsdóttir yngri (1848-1917) Haukagili í Vatnsdal