Steinunn Guðmundsdóttir (1852-1896) Refsstað og Þverárdal á Laxárdal fremri
Ósk Stefánsdóttir (1837-1922) Skarði og Ánastöðum
Ragnheiður Erlendsdóttir (1873) Tungunesi 1901
Sigríður Pétursdóttir (1832-1917) Engihlíð
Valgerður Guðmundsdóttir (1866-1949) og Guðmundur Frímannsson (1892-1918) Hvammi í Langadal
(Lilja) Þuríður Stefánsdóttir (1851-1938) og Pétur Guðmundsson (1887-1987) Vatnshlíð
Sigurveig Jóhannesdóttir (1832-1899) Vesturheimi frá Laxamýri-Kagaðarhóli 1880
Anna Jóhannsdóttir (1861-1948) Brautarholti
Guðrún Kristmundsdóttir (1840-1930) Auðólfsstöðum
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Ingibjörg Guðrún Sigurðardóttir (1848-1922) Mjóadal
Guðmundur Erlendsson (1847-1922) Æsustöðum og Mjóadal
Björn Ágúst Einarsson (1886-1967) Blönduósi
Björg Steinsdóttir (1863-1894) vk Æsustöðum ov
Benedikt Theódór Þórðarson (1855-1929) Syðri-Reykjum Miðfirði
Björn Hinriksson (1866-1938) Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi V-Hvs
Arnór Ólafur Jóhannsson (1870-1938) Eskifirði
Böðvar Jónsson Bjarkan (1879-1938) Akureyri frá Sveinsstöðum
Bessi Þorleifsson (1835-1914) Sölvabakka
Guðrún Jónsdóttir (1836-1910) Mjóadal
Friðfinnur Jónsson (1873-1955) Friðfinnshúsi Blönduósi
Hermann Jónasson (1858-1923) skólastjóri og alþm frá Víðikeri í Bárðardal. Þingeyrum
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Haraldur (1886-1939) og Albert (1888-1927) Nikulássynir frá Hafursstöðum
Guðrún (1857-1943) N-Lækjardal og Elísabet (1854) Einarsdætur frá Fremstagili
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) og Guðmundur Þorkelsson (1846-1919) Refstöðum og Miðgili
Guðrún Einarsdóttir (1848-1921) Miðgili Grafningi
Erlendur Björnsson (1865-1929) Erlendarhúsi Blönduósi
Erlendur Einarsson (1852-1908) Fremstagili í Langadal
Guðrún Margrét Þorsteinsdóttir yngri (1848-1917) Haukagili í Vatnsdal
Sigríður Þorkelsdóttir (1848-1938) Fremstagili
Guðrún Helgadóttir (1860-1914) Erlendarhúsi Blönduósi
Stefán Magnús Jónsson (1852-1930) prestur Auðkúlu
Bjarni Helgason (1855-1944) Neðri-Lækjardal
Björg Magnúsdóttir (1849-1920) Holti Svínadal
Guðmundur Þorsteinsson (1847-1931) Holti í Svínadal-maki 2159
Margrét Sigríður Hannesdóttir (1861-1948) Kolviðarnesi Hnapp
Ragnheiður Jakobsdóttir (1878) Sigríðarstöðum Vesturhópi
Nikulás Helgason (1858-1931) Skeggjastöðum
Ragnhildur Sveinsdóttir (1871-1951) Grund Svínadal
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Kornsá
Þorbjörg Halldórsdóttir (1851-1895) Auðkúlu
Sigríður Jónasdóttir (1857-1925) og dóttir hennar Ragnheiður Hannesdóttir (1895-1973) Árbakka
Anna Sveinsdóttir Goodman (1873-1966) vesturheimi fór frá Orrastöðum
Ragnheiður Hallgrímsdóttir (1871-1900) frá Meðalheimi, Þingvallanýlendu Kanada
Þórður Narfason (1822-1900) Efri-Torfustöðum V-Hvs
Þorbjörg Árnadóttir (1823-1895) Reykjum við Reykjabraut
Valgerður Tómasdóttir (1831-1908) Þóroddsstöðum V-Hvs
Ólafía Agnes Ólafsdóttir (1876-1960) Hafnarfirði frá Bessastöðum Miðfirði
Sigurlaug Jónsdóttir (1835-1922) Torfalæk
Sigurveig Ósk Friðfinnsdóttir (1865-1946) Glæsibæ Skagaf og vesturheimi, frá Strjúgsstöðum
Ólöf Ingibjörg Jónsdóttir (1832-1903) Auðunnarstöðum Víðidal
Ragnheiður Lárusdóttir Blöndal (1876-1957) Húsinu á Eyrarbakka og Selfossi
Steinunn Bjarnadóttir (1870) Harastöðum Vesturhópi
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Elín Sakaríasdóttir (1831-1906) ljósmóðir Hrútatungu
Sigríður Ingibjörg Sigurðardóttir (1858-1915) Vertshúsi Blö
Sigurður Sigurðsson (1829-1897) Skeggstöðum Svartárdal
Margrét Gísladóttir (1865-1895)-Stóru-Giljá 1890
Elisabeth Bryde (1837) Borðeyri 1890
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skrók og Sigríður Stefánsdóttir Stephensen (1841-1889) Flatey ov
Lárus Þórarinn Björnsson Blöndal (1836-1894) sýslum Staðarfelli Fellsströnd
Ragnar Smith Gunnlaugsson (1882-1918) við Manitobavatn, frá Syðri-Ey
Guðrún Oddný Vigfúsdóttir Melsteð (1866) vesturheimi frá Sauðárkróki
Björg Jóhannsdóttir (1868-1954) Hólabæ
Guðrún Jónasdóttir (1829-1906) Yxnatungu Víðidal
Ögn Auðbjörg Grímsdóttir (1880) Kolugili
Ingibjörg Guðmundsdóttir vk Þórormstungu [gæti verið Jónsdóttir 41 árs 1890]
Þorvaldur Ólafsson (1856-1938) Þóroddsstöðum V-Hvs
Þórður Hannesson (1871-1946) Galtanesi Víðidal
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963) Blaine
Jósefína (1878) og Guðrún (1873) Lárusdætur Blöndal Kornsá og Guðrún Bened.d. Blöndal (1865) Hvammi Vatnsdal
Páll Jónatan Steingrímsson (1879-1947) ritstj Vísis frá Njálsstöðum
Björn Jónsson (1848-1924) Veðramótum Gönguskörðum
Ingibjörg Ingimundardóttir (1866-1946) og Páll Valdimar Guðmundsson Kolka (1895-1971) Blönduósi
Árni Björn Knudsen (1867-1891) Syðri-Ey
Björn Hinriksson (1866-1938) vkm Bygggörðum Seltjarnarnesi frá Efra-Núpi
Ásgrímur Pétursson (1868-38) og Guðrún Jónsdóttir (1864-53) Hólabæ og Akureyri
Þorleifur Klemens Klemensson (1839-1902) Kálfárdal
Sigríður Guðmundsdóttir (1867-1843) Litla-Sandfelli og Flögu Skriðdal
Guðrún Þorsteinsdóttir (1832-1900) Grund Svínadal
Finnur Finnsson (1813-1893) Fremri-Fitjum
Guðbjörg Vilhelmína Ingimundardóttir Danielsson (1870-1963)-Blaine
Orla Bryde (1871) Borðeyri og Kaupmannah0fn
Arnljótur Guðmundsson (1836-1893) Syðri-Löngumýri
Jón Sigfússon (1855-1906) ráðsm Sauðanesi á Langanesi og Stafholtsey frá Tjörn á Vatnsnesi
Jón Andrés Sveinsson (1858-1921) prófastur Görðum Akranesi frá Snæringsstöðum Svínadal
Ögn Ingibjörg Guðmundsdóttir (1863) Point Roberts USA frá Sauðanesi
Elínborg Jónsdóttir (1881-1899) Guðlaugsstöðum
Mildfríður Árnadóttir (1860) og Björn Björnsson (1849-1915) Sporði Víðidal
Anna Guðrún Þorsteinsdóttir (1860-1944) ljósmóðir Blönduósi
Anna Pétursdóttir (1842-1925) Móbergi
Einar Guðmunds (1854-16), Sigurlaug Björnsd (1858-32), Björn (1886-67), Elísabet (1884-28) og Magdalena (1897-85) Síðu
ók kona ljósm Arnór Egilsson
Ingibjörg Guðmundsdóttir (1866-1905) (Arnór Egilsson)
Ingibjörg Solveig Ingimundardóttir (1866-1946) vk Torfalæk frá Tungubakka á Laxárdal
Hjálmar Egilsson (1869-1932) steinsmiður Blönduósi
Kristín Sigurðardóttir (1867-1904) kennari-Sigurbjörg Gísladóttir (1873-1940) Húnstöðum
Anna Einarsdóttir (1850-1910) Jón Pálmi (1888-62) og Karl (1884-50) Gunnfríðarstöðum
Guðrún Einarsdóttir (1868-1929) Svertingsstöðum og Hvammstanga