Print preview Close

Showing 253 results

Archival description
Akureyri
Print preview View:

252 results with digital objects Show results with digital objects

Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Indriði Einarsson (1851-1939) rithöfundur Rvk
Þórður Thoroddsen (1856-1939) læknir og alþm
Þórður Thoroddsen (1856-1939) læknir og alþm
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Þorvaldur Thoroddsen (1855-1921) próf og náttúrufr Reykjavík
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Sigurður Sölvason (1832) Hóli Svartárdal, aktygjasmiður Winnipeg og Akrabyggð ND
Magdalena Stefánsdóttir (1876), Jón Bjarni Hinriksson (1880-1911) og Kristín Guðbrandsdóttir (185...
Magdalena Stefánsdóttir (1876), Jón Bjarni Hinriksson (1880-1911) og Kristín Guðbrandsdóttir (1857-1919) E-Núpi
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Ólöf Ásta Þórarinsdóttir (1859-1929) Grenjaðarstað
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ólafur Jónsson (1836-1898) vert Skagaströnd og Akureyri
Ragnheiður Jónsdóttir Möller (1845-1912) Akureyri, af Skagaströnd
Ragnheiður Jónsdóttir Möller (1845-1912) Akureyri, af Skagaströnd
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Elínborg Margrét Jónsdóttir (1868-1914) Másstöðum
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Jónas Jónsson (1848-1936) Finnstungu
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Guðmundur Jónasson (1874) Ytri-Reykjum Hrútafirði
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Sigurbjörg Steinunn Jónsdóttir (1871-1929) Hvammi í Langadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Jóhann Frímann Sigvaldason (1833-1903) Mjóadal
Ragnheiður Jónsdóttir Möller (1845-1912) og Jónína Friðriksdóttir Möller Arnesen (1877-1968) Akur...
Ragnheiður Jónsdóttir Möller (1845-1912) og Jónína Friðriksdóttir Möller Arnesen (1877-1968) Akureyri
Sigfús Blöndal Halldórsson (1891-1968) ritstjóri Heimskringlu-skólastjóri Akureyri 1930
Sigfús Blöndal Halldórsson (1891-1968) ritstjóri Heimskringlu-skólastjóri Akureyri 1930
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901-fk Jóns Pálmasonar
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Hans Baldvinsson (1847-1939) Hrólfsstöðum Skagafirði
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Dýrfinna Jónasdóttir (1862-1952) Auðólfsstöðum
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Gróa Jónsdóttir (1875-1905) Auðólfsstöðum 1901, fk Jóns Pálmasonar
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Solveig Eysteinsdóttir (1862-1914) Tindum
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Ragnheiður (1878-1905) og Margrét Jónína (1892-1984) Jakobsdætur frá Sigríðarstöðum Vesturhópi
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) Skróki
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Jónheiður Helga Guðjónsdóttir (1869-1942) Skróki
Páll Jakob Eggertsson Briem (1856-1904) amtmaður Akureyri
Páll Jakob Eggertsson Briem (1856-1904) amtmaður Akureyri
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Ólöf Guðmundsdóttir (1869-1939) Bakka Öxnadal
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jóhannes Jóhannesson (1848-1922) Útibleiksstöðum
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Jóhannes Árnason (1882) Egilsstöðum Vesturhópi
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Pétur Tímóteus Tómasson (1859-1946) Meðalheimi
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Ingibjörg Markúsdóttir (1829-1916) Ási í Vatnsdal
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Vigdís Jónsdóttir (1862) frá Stöpum á Vatnsnesi
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Anna Pétursdóttir (1871-1936) Bergsstöðum
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Álfheiður Guðjónsdóttir Blöndal (1874-1941) og Jean Valgard Blöndal (1902-1965) Skróki
Haraldur Guðnason (1894-1961) sútari og grafari Akureyri
Haraldur Guðnason (1894-1961) sútari og grafari Akureyri
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Kristján Júlíus Lárusson Blöndal (1872-1941) Gilsstöðum
Sigurður Friðrik Þorláksson (1860-1915) söðlasmiður Akureyri frá Vesturhópshólum
Sigurður Friðrik Þorláksson (1860-1915) söðlasmiður Akureyri frá Vesturhópshólum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Jón Sigurður Pálmason (1886-1976) Þingeyrum
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Sigurlaug Gísladóttir (1873-1959) Viðvík Skagaströnd 1901-Sauðárkróki
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Tryggvi Guðmundsson (1878-1918) Klömbrum og Stóruborg Víðidal
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Þorlákur Sigurgissur Guðmundsson (1854-1944) Gottorp og Flatnefsstöðum
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Þuríður Helga Jónsdóttir (1864) saumakona Skróki frá Hvammi á Laxárdal fremri
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Ingibjörg Þorfinnsdóttir (1892-1968) Tilraun Blönduósi
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Guðrún Einarsdóttir (1857-1943) N-Lækjardal
Guðbjörg Bjarnadóttir (1877-1967) Ísafirði, frá Gautlöndum
Guðbjörg Bjarnadóttir (1877-1967) Ísafirði, frá Gautlöndum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Hinrik Magnússon (1851-1928) Tindum og Sæunnarstöðum
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Kristín Jóhanna Davíðsdóttir (1854-1935) Glaumbæ Langadal
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Jórunn Anna Jósefsdóttir (1869-1927) Hjallalandi Vatnsdal
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Vilborg Guðmundsdóttir (1885-1968) Miðgili
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Guðrún Guðmundsdóttir (1855) Björnólfsstöðum
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Sigurlaug Jónsdóttir (1877-1937) Litluborg Víðidal 1901
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Sigurjón Jóhannsson (1889-1967) kennari Skagaströnd
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Karl Lárus Möller (1850-1931) verslm Blönduósi, Stokkseyri ov
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Jónína Pálsdóttir (1888-1955) Mýrum Miðfirði
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Sigríður Jónsdóttir (1856) Gili Svartárdal
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Sturla Jónsson (1875-1916) Miðhópi Víðidal
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Halldór Snæhólm Halldórsson (1886-1964) Sneis og Blönduósi
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Sigþór Magnússon (1893-1918) bóksali Siglufirði frá Guðrúnarstöðum í Vatnsdal
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Anna Sigríður Sigurðardóttir (1907-1995) Guðlaugsvík
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marí...
Kristín Karólína Jónsdóttir (1895-1958) Rvk frá Balaskarði líklega systir hennar (Ingibjörg, Marín Elísabet eða Elín Oddbjörg)
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Árni Ólafur Lárusson (1887-1953) kfstj Skagaströnd
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Bergljót Þorsteinsdóttir (1860-1943) Hurðarbaki og Skinnastöðum
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Anna Jónína Jónsdóttir (1909) Danmörku og Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Ingiríður Þorleifsdóttir (1875-1964) Móbergi
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Geir Kristjánsson Gígja (1898-1981) kennari Rvk
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Sigurður Einar Guðmundsson (1892-1943) kennari Engihlíð í Langadal.
Lára Ólafsdóttir (1867-1932) verslunarstjóri Akureyri af Skagaströnd
Lára Ólafsdóttir (1867-1932) verslunarstjóri Akureyri af Skagaströnd
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Sófus Auðunn Blöndal Björnsson (1888-1936) kaupm Siglufirði
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Gunnlaugur Auðunn Jóhannesson (1894-1970) Bakkakoti Víðidal
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Þorsteinn Sigurðsson (1901-1967) Enni
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Kristín Kristjánsdóttir Blöndal (1901-1959) veitingakona Matarbragga Blönduósi
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Herbert Jónsson (1903-1974) kennari Hveragerði
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Halldór Jónsson (1904-1983) Leysingjastöðum
Axelína María Jónsdóttir (1891-1972) Möðrufelli Ef
Axelína María Jónsdóttir (1891-1972) Möðrufelli Ef
Jón Sveinsson (1889-1957) bæjarstjóri Akureyri
Jón Sveinsson (1889-1957) bæjarstjóri Akureyri
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Ármann Benediktsson (1891-1940) Steinnesi
Steinunn Soffía Stefánsdóttir (1895-1958) hjúkrunarkona Sauðárkróki frá Dæli í Víðidal
Steinunn Soffía Stefánsdóttir (1895-1958) hjúkrunarkona Sauðárkróki frá Dæli í Víðidal
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Guðmundur Benediktsson (1901-1987) prestur Barði
Margrét Antonsdóttir (1896-1990) kaupkona Ak
Margrét Antonsdóttir (1896-1990) kaupkona Ak
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) o...
Torfhildur Þorsteinsd (1897-91) og Sigurgeir Björns (1885-36), Þormóður (1919), Þorbjörn (1917) og Helga S Valdimdr (1913) Orrastöðum og Blö
Elísabet Guðmundsdóttir Akureyri af Ströndum
Elísabet Guðmundsdóttir Akureyri af Ströndum
Magnús Guðmann Halldórsson (1883-1948) bóksali Miðhúsum og Bjarni Jónsson (1900-1980) úrsmiður Ak...
Magnús Guðmann Halldórsson (1883-1948) bóksali Miðhúsum og Bjarni Jónsson (1900-1980) úrsmiður Akureyri
Haraldur Guðnason (1894-1961) sútari og grafari Akureyri
Haraldur Guðnason (1894-1961) sútari og grafari Akureyri
Símon Símonarson (1881-1962) Akureyri
Símon Símonarson (1881-1962) Akureyri
Þórhildur Jónsdóttir (1904-1992) Ak frá Kringlu
Þórhildur Jónsdóttir (1904-1992) Ak frá Kringlu
Jón Antonsson (1891-1974) kaupmaður Akureyri
Jón Antonsson (1891-1974) kaupmaður Akureyri
Einar Halldórsson (1907-1934) Akureyri frá Selhaga
Einar Halldórsson (1907-1934) Akureyri frá Selhaga
Skólaspjald 1934-1935
Skólaspjald 1934-1935
Solveig Guðmundsdóttir (1873-43) og  Halldór Hjálmarsson (1871-58) og börn; Hafsteinn (1904), Guð...
Solveig Guðmundsdóttir (1873-43) og Halldór Hjálmarsson (1871-58) og börn; Hafsteinn (1904), Guðmundur (1902), Sigurður (1898), Einar (1907), Steingerður Theódórsdóttir (1922-07) Selhaga
Ingibjörg Þorvaldsdóttir (1938-2021) Akureyri og Sigurlaug Ketilríður Benediktsdóttir (1903-1995)...
Ingibjörg Þorvaldsdóttir (1938-2021) Akureyri og Sigurlaug Ketilríður Benediktsdóttir (1903-1995) Akureyri frá Hæli
Sigurður Jónas Þorsteinsson (1901-1946) Rvk frá Eyjólfsstöðum í Vatnsdal
Sigurður Jónas Þorsteinsson (1901-1946) Rvk frá Eyjólfsstöðum í Vatnsdal
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) Akureyri frá Saurum á Skaga
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) Akureyri frá Saurum á Skaga
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) Akureyri frá Saurum á Skaga
Ingibjörg Benediktsdóttir (1885-1953) Akureyri frá Saurum á Skaga
Karl Líndal Benediktsson (1905-1961) Akureyri frá Hæli
Karl Líndal Benediktsson (1905-1961) Akureyri frá Hæli
Elísabjörg Jóhannsdóttir (1876-1965) Akureyri
Elísabjörg Jóhannsdóttir (1876-1965) Akureyri
Hólmfríður Halldóra Erlendsdóttir (1875-1966) Hlöðufelli Blönduósi 1957.
Hólmfríður Halldóra Erlendsdóttir (1875-1966) Hlöðufelli Blönduósi 1957.
Rósa Jóna Sumarliðadóttir (1917-1969) Akureyri frá S-Ey
Rósa Jóna Sumarliðadóttir (1917-1969) Akureyri frá S-Ey
Halldóra Bjarnadóttir (1873-1981) Blönduósi-ritstjóri Akureyri
Halldóra Bjarnadóttir (1873-1981) Blönduósi-ritstjóri Akureyri
Akureyri
Akureyri
Elsa Halldórsdóttir (1932-2007) og (Jón) Pálmi Karlsson (1922-2004) frá Holtastaðakoti. Akureyri
Elsa Halldórsdóttir (1932-2007) og (Jón) Pálmi Karlsson (1922-2004) frá Holtastaðakoti. Akureyri
Björg Péturína Benediktsdóttir (1913-2002) Hæli
Björg Péturína Benediktsdóttir (1913-2002) Hæli
Results 1 to 100 of 253